ดู: 1962|ตอบกลับ: 12

[ตาสองชั้น] โยนทิ้งแล้วค่ะสติกเกอร์ติดตา ตั้งแต่มาตัดแต่งตาบนที่เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
หลังทำ 2.jpg

ไหนสาวๆคนไหนมีปัญหา ตาเล็ก ตาน้อย หรือตาตก ไม่มีชั้นตาบ้างงงง 555555 แต่ไม่ใช่ตาปลานะค่ะ อ่ะๆ วันนี้เราก็มีอีก 1 ตัวเลือกที่ดีมากๆมาแนะนำกันนน แต่บอกก่อนน้า เราไม่ได้จะมาแนะนำสติกเกอร์ติดตา อายไลท์เนอร์แน่นอน5555
        พอดีว่าเมื่อไม่นานมานี้เราได้ไปตัดแต่งตาบน  ที่ รพ.เลอลักษณ์ มาค่ะ ผลรับที่ได้คือมันดีมากก จนเราแบบกักไม่ไหว เก็บไว้ไม่อยู่ จนต้องหลุดปากเอาความลับมาบอกอะ คิดดู๊คิดดู อิอิ
ก่อนทำ 2..jpg

นี่เป็นรูปก่อนเราทำเลยนะค่ะ น่าดูหมวยมากเพื่อนๆชอบเรียกอาซิ่ม55555 แต่พอเวลาทำหน้านิ่งนะ จะมีคนทักว่าแบบไปโกรธใครมา หน้าดุ จนไม่มีใครกล้าคุยด้วย5555(กลัวโดนเราด่า)  พูดแรกๆเราก็เฉยๆนะค่ะ ขำสะมากกว่าด้วย แต่พอมากๆเข้าเริ่มไม่มั่นใจละ กลัวจะหาเรื่องให้ตัวเองด้วย55555. ก็เลยปัญหาด้วยการเอาสติกเกอร์มาติดค่า แต่มันก็ไม่อยู่ทั้งวัน อากาศเมืองไทยอะนะ มันร้อนจะตายยยย หนังตามัน เปียกเหงื่อก็หลุดแล้ว แถมไม่เนียนอีก55555โอ่ยย วุ่นวาย แถมเปลืองเงินแบบจุกจิกมาก เสียเวลาในการติดอีก56555.

เราเลยหาข้อมูลตามพวกรีวิว ตามหน้าเพจของ รพ.อะค่ะ ไม่นานมากก็ตัดสินใจได้ เพราะที่ รพ.เลอลักษณ์มีมาตรฐาน รับประกันความปลอดภัย คุณหมอก็เก่งหลายท่านมากๆ  ผลงานก็โอเค ถูกใจลูกค้ามากๆ เราก็แบบเกิดกิเลสไง ไม่มีความลังเลเลยค่ะมุ่งหน้าไปที่ รพ.เลยละกันค่ะ55555 แต่ เอ๊ะ....เพื่อนๆอยากรู้กันมั้ยว่าเราทำกับคุณหมออะไร ฮ่าๆ บอกให้ก็ได้ค่ะ หมอวรรณาไงจะใครละ งานเนียบแบบนี้ต้องยกให้เลยค่ะ แล้วแต่ความชอบของแต่ละคนนะ แต่เรารักคนนี้55555
        อันดับแรกเราขอเข้าไปปรึกษาผู้เชี่ยวชาญก่อนนะค่ะ เพื่อจะจองคิวทำด้วยเลย ไม่อยากให้เสียเวลาเนาะ พี่ๆที่นี่บริการดีมากๆ แนะนำแบบจัดเต็มมากค่ะ  ดูแลแบบยังกับเราเป็นคุณนาย5555และไม่หวงข้อมูลด้วย คือบับประทับใจมากๆเลยค่ะ
พอถึงวันที่นัดผ่าตัดเราตื่นเต้นสุด55555 แต่ก่อนทำจะมีเจ้าหน้าที่พาเราไปเปลี่ยนชุด ล้างหน้าทำความสะอาดให้เรียบร้อย  แล้วก็นั่งรอหน้าห้องจะมีคนมาเรียกค่ะ บรรยากาศในห้องแบบเยือกเย็นมาก555 แต่คุณหมอก็จะชวนคุยไปพรางๆ ด้วยเพื่อที่จะไม่ให้เรากังวลใจ ค่อยสบายใจมาหน่อย  แต่มันเริ่ดแบบที่เราบอกมั้ยมารอดูกันค่ะ
        หลังจากออกจากห้องผ่าตัดเราก็นั่งพักแปปนึง มันจะชาๆหน่อย55555. แล้วก็กลับบ้านเลยค่ะ ความรู้สึกตอนทำเสร็จคือแบบมันไม่ได้เจ็บอะไรมากเลย แต่ก็มีจี๊ดๆบ้างอะเนาะตอนยาชาหมด ไม่มีอาการเลยก็คงไม่ใช่5555555แต่ขอบอกเพื่อนๆเลยนะ ว่าคุณหมอวรรณามือเบามาก ไม่ได้โม้นะ จริงๆ รอยเย็บสวยด้วยชอบค่ะ  วิธีดูแลของเราก็จะใช้น้ำเกลือเช็ดบริเวณแผล ให้คาบเลือดออกค่ะ  ประคบเย็น ทานยาที่คุณหมอสั่งนอนหมอนสูงๆเลือดจะได้ไหลเวียนได้ดีค่ะ ส่วนแผลเราก็ใช้ขี้ผึ้งทาด้วย เพื่อที่จะได้ให้รอยแผลจางเร็วขึ้นจะได้สวยปังกันเร็วนะค่ะ อิอิ

หลังทำ 4.jpg

ตอนนี้เราอัพเดต ตอนที่ตาเราเริ่มเข้าที่เข้าทางล้าวววว   แต่งหน้าได้เยอะขึ้น ได้หลายแนวแบบหลากหลาย555ไม่น่าเบื่อ  ชั้นตาก็ดูชัดขึ้น โตแบ๊วๆเลย กรีดตาแค่เส้นเล็กก็ดูคมโต บอกเลยนะค่ะว่าแค่ทำตานี่น่าเปลี่ยนมากๆเลย ตอนแรกก็ไม่อยากจะเชื่อหรอกค่ะ แต่เพื่อนๆคนที่รู้จักก็ทักกันว่าแบบสวยขึ้น มันดูสวยแบบกำลังดีไม่เว่อจนดูตาลึกโบ๋55555 ปลื้มสิ

นี่ๆเรามีมาให้เทียบจัดไป5555 ไม่รู้ฆ่าตัวเองมั้ยยย อยากให้ทุกคนเห็นค่ะว่าเปลี่ยนจริงๆทุ่มสุดตัว มันดีจริงๆ ไม่งั้นเราไม่กล้าบอกต่อหรอกค่ะ น่าเปลี่ยนไปจากเดิมมากๆ จากสาวที่ดูน่าดุ หมวย อะไรก็แล้วแต่5555ตอนนี้เปลี่ยนไปแล้วหันมาป็นสายน่าหวาน ตาแบ๊ว กลมโต ค่า ฮ่าๆ และที่สำคัญน่าเด็กลงมากกก ก.ไก้ ล้านตัว เป็นคำชมที่ฟังแล้วลื่นหูมากๆค่า55555. ย้ำเลยนะค่ะ ว่าทำแค่ตาอย่างเดียวจริงๆ ไม่ได้โม้
โพสต์ 2017-5-20 09:25:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ชั้นตาสวยมากค่ะ
โพสต์ 2017-5-23 14:49:23 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โพสต์ 2017-6-3 15:08:15 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทำตาหน้าดูหวานขึ้นน่ะค่ะ
โพสต์ 2017-6-3 16:31:28 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โพสต์ 2017-6-20 09:17:50 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราคาเท่ารัยค่ะ
โพสต์ 2017-7-6 08:55:14 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าดูเดกเลย
โพสต์ 2017-7-8 15:30:24 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราคาเท่ารัยค่ะ
โพสต์ 2017-7-24 15:45:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ชั้นตาสวยมากๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้