เจ้าของ: Peechy.
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] เปลี่ยนจากคางสั้นๆตัดๆ เป็นคางสวยๆดูเนียนเป็นธรรมชาติ ที่ เลอโชเม่คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
สวยค่ะ ถ้ามีแก้มทำได้ไหมคะ
ราคาเท่าไหร่ค่ะ ซิลิโคนอะไร ทรงอะไรค่ะ
สวยมากเลยค่า มีรูปอัพเดตไหมคะ
สวยจัง ฉีด botoxด้วยไหมคะ
สวยมากเลยค่ะ ชอบทรงแบบนี้ ทำกับคุณหมอท่านไหนค่ะ
นานแค่ไหนถึงเข้าที่คะ
โปรเท่าไหร่ค่ะ ติดตามอยุ่ค่ะ
สวยค่า แผลนอกหรือแผลในค่ะ
ดูจิ้มลิ้มมากเลย คลินิกอยู่แถวไหนค่ะ
ธรรมชาติเข้ากับหน้ามากเลยค่ะ
สวยขึ้นค่ะ ทำคางเจ็บไหมค่ะ ราคายังไง
สวยมากค่ะ  หน้าเปลี่ยนมากกกก  อยากได้แบบนี้บ้างคะ
สวยจังค่ะรอชมรูปอัพเดตนะคะ
สวยครา ชอบมากๆค้ะ
อยากได้ประมาณนี้ ชอบค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้