ดู: 764|ตอบกลับ: 6

[เสริมจมูก] หล่อลากกระชากใจ มีดั้งแล้วไงชีวิตดี เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
หลังทำ7วัน (1).jpg

สวัสดีครับ วันนี้ผมจะมารีวิวจมูกที่พึ่งเสริมมามาดๆเลยครับ แต่บอกก่อนนะว่าผมไม่เคยคิดจะทำศัลยกรรมอะไรเนี้ยมาก่อนเลย เรียกได้ว่าไม่เคยมีในหัว55555.  แต่พอเริ่มเก็บตังและหาเงินเองได้ ก็เริ่มคิดละว่าอยากเปลี่ยนแปลงตัวเองดูบ้างครับ ตัดสินใจอยู่ไม่นานครับ เพราะคิดว่า. ทุกวันนี้เป็นเรื่องธรรมดามากๆ และคงไม่แปลกอะไรถ้าเปลี่ยนใจอยากทำขึ้นมาแล้ว555555. มันน่าจะทำให้อะไรๆดีขึ้นให้กับชีวิตผมครับ
ก่อนทำ (2).jpg

ปกติแล้วผมก็พอมีสันกับเค้าบ้างครับ. แต่ส่วนดั้ง ก็ไม่ค่อยจะโด่ง. จะดูมีอะไรก็ตอนหันข้างอะครับ ดูดีแค่ตอนหัน5555. จึงพยายามหาข้อมูลครับ. เสิตดูในอินเตอร์เน็ต จนเจอของ โรงพยาบาลเลอลักษณ์ ที่ตอบโจทย์ในเรื่องของข้อมูล. ของการทำจมูกที่สุดแล้ว
ก่อนทำ (3).jpg

พอผมเข้าไปในเพจ และเจอคลิปสัมภาษณ์คุณหมอ จึงนั่งดูจนจบ. ทำให้เข้าใจและเชื่อมั่นได้ระดับหนึ่งประกอบกับทรงจมูกที่คุณหมอทำ ก็เข้ากับใบหน้า. ไม่เว่อร์วังจนเกินไป จึงตัดสินใจ. สอบถามเข้าไปทางไลน์. ที่ให้ไว้. ครับ
ก่อนทำ (1).jpg

หลังจากนั้นประมาณสองเดือนเลยเข้าไปทำครับ. ในวันที่ 4 ม.ค 60 ตื่นเต้นมาก. แต่ออกมาไม่บวมครับ. จะมาบวม เอ้อๆ เกือบลืมของผมทำทรง Idol noes กับหมอวีรวุฒิ  พอถึงวันที่. 3 -4 และเริ่มยุบในวันที่ 5 ครับ หลังจากนั้นอาทิตย์หนึ่ง อาการบวมลดลงมาก. เกือบๆหนึ่งเดือนก็ โอเคเห็นทรงแล้วครับ. คุณหมอบอก. ต้องรออีก 3เดือน. 6เดือน ครับจะเริ่มรัดแกนและจะทรงสวยมากขึ้นครับ
     มาดูรูปก่อนเสริมกันนะครับ หลังเสริมครับ ตามลำดับเลยนะครับ ทรงเริ่มยังไม่หายบวมนะครับกว่าจะหายบวมและเริ่มหล่อก็3-6เดือนครับ ขอแชร์ประสบการณ์ให้สำหรับคนที่สนใจอยากทำจมูกหรือหาที่แก้จมูกควรศึกษาข้อมูลให้ดีนะครับไว้ว่างๆจะเข้ามาอัพเดทให้ดูนะครับ
หลังทำ7วัน (2).jpg

หลังทำ1วัน (1).jpg

วันที่ 1 ครับ

หลังทำ5วัน (1).jpg

วันที่ 5 และครับ

วันที่ 7 แกะพลาสเตอร์ที่ติดออกและน่ะ

ใครจะสนใจผมว่าลองเข้ามาสอบถามดูก่อนได้ ไม่ต้องอายที่ใครจะมองว่า เห้ยย ผู้ชายอะไรเข้ามาทำจมูก ก็คงไม่แปลกผู้ชายก็อยากดูดีได้ ดาราเกาหลี  ไทย ทำมากันเยอะครับ อยากดูดี มีที่ยืนก็ทำถอะ ตั้งแต่เข้ามาทำชีวิตดีขึ้นมาก โอกาสดีๆเข้ามาตลอด
โพสต์ 2017-5-23 16:13:15 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตุดดดยอดดดด
โพสต์ 2017-5-25 14:39:44 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทำจมูกผู้ชายดูทรงสวย
โพสต์ 2017-6-23 17:03:18 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หล่อขึ้นค่ะ
โพสต์ 2017-10-14 09:02:39 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หลับไหมค่ะตอนทำ
โพสต์ 2017-10-19 15:07:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ใช้ยานอนหลับใช่ไหมค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้