ดู: 1129|ตอบกลับ: 7

[เสริมหน้าอก] นมแบนเป็นฝาขนมครก มาเลอลักษณ์ก็จบดู๊มๆชิดกว่าชมอีกค่า

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Taln1234 เมื่อ 2017-5-16 10:45

ก่อนทำ (1).jpg

สวัสดีค่า ตาล มาอีกแล้ว 5555 รอบนี้มาพร้อมกับรีวิวหน้าอกค่ะ หลังจากเสริมจมูกไปแล้ว ก็ถึงเวลาของลูกสาวคนเล็กสักที เล็กจริงๆ5555555เต้าน้อยๆนั่นเอง  ><โดยส่วนตัวเราเป็นคนชอบแต่งตัวเซ็กซี่ค่ะ แต่พอเวลาใส่แล้วมันรู้สึกไม่โป๊เลยค่ะ555555  โดนเพื่อนล้อว่านมปลอม ฟองน้ำหนามาตลอด รู้สึกอาย เลยแบบอยากทำหน้าอกค่ะแน่นอนว่าเลือกทำที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์เหมือนเดิม เพราะมั่นใจและเชื่อใจที่นี่มากๆ ที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ คือครบวงจรด้านการศัลยกรรมเลย เอาเป็นว่าไม่ต้องพูดอะไรเยอะ อยากทำอะไรเลอลักษณ์จัดให้ได้หมด  

วันที่คุยปรึกษาคุณหมอก็ตื่นเต้นนิดหน่อยค่ะ เพราะไม่รู้เลยว่าจะต้องทำอะไรบ้าง คุณหมอถามว่าอยากได้กี่ซีซี เราก็ไม่รู้ คุณหมอเลยแนะนำขนาด 400 ซีซี เพราะเราบอกว่าอยากได้หน้าอกใหญ่ๆ 555 คุณหมอก็บอกว่าถ้าใหญ่เกินไปจะไม่สวยและไม่พอดีตัว เราก็โอเคค่ะ ตอนเลือกขนาดคุณหมอก็มีซิลิโคนตัวอย่างมาให้ลองด้วย จับแล้วนิ่มดีค่ะ 5555 ใช้ซิลิโคนอย่างดีนะคะมี อย. ได้มาตรฐานจากฝรั่งเศสเลยนะคะตัวนี้ และปลอดภัยแน่นอนค่า ^^

ก่อนทำ (3).jpg

ของเราจะเป็นซิลิโคน natrelle  ทำกับคุณหมอกิตติศักดิ์นะค่ะ  จากนั้นเค้าก็จะทำประวัติไว้ จ่ายเงิน-รับยากลับบ้านเตรียมตัวให้พร้อมค่ะ แต่จะต้องงดอาหาร-น้ำ เป็นเวลา 8 ชั่วโมง เวลาตรวจความพร้อมของร่างกายจะได้ไม่มีปัญหาเด้อออ อึดไปสิค่ะ55555555
       ก่อนขึ้นเตียงเสริมอึ๋มก็ตื่นเต้นและกลัวนิดๆค่ะแต่อยากสวยก็สู้ตาย พยายามไม่กังวล พอดมยาสลบก็ไม่รู้เรื่องแล้วค่ะ 555 ผ่าตัดเสร็จก็มึนๆนิดหน่อยค่ะ และก็รู้สึกตึงที่หน้าอกมากๆ แต่ไม่เจ็บแผลนะคะ เพราะแผลเล็กมากๆ และก็มีคุณพยาบาลคอยดูแลอย่างใกล้ชิด จนหายมึนและได้สติ และก็พาไปนอนที่ห้องพักค่ะ

หลังทำ 2 วัน.jpg

ดูแลตัวเองก็แค่กินยาครบตามที่หมอสั่ง ห้ามนอนคว่ำหรือนอนตะแคง งดแอลกอฮอล์งดของแสลง2อาทิตย์ และก็พยายามลุกเดินบ่อยๆ ไม่นั่งหรือนอนอยู่กับที่นานๆ เดี๋ยวจะเป็นแผลกดทับค่ะ

หลังทำ 1 เดือน  (2).jpg

หลังทำ 1 เดือน  (3).jpg

หลังทำ 1 เดือน  (4).jpg

หลังทำ 1 เดือน  (5).jpg

ตอนที่หลังเสริมเสร็จวันแรก เราขอโม้หน่อยนึง55555 ด้วยความที่มาคนเดียวเลยเลือกนอน รพ. 1 คืน ที่นี่จะมีบริการเป็น VIP ให้ค่ะ มีพยาบาลคอยดูแลตลอด ตื่นมาตอนเช้าปุ๊ปเจอคุณหมอเบยย ใส่ใจเว่อมาดูอาการ แนะนำเพิ่มเติมว่ากลับไปต้องดูแลยังไง  แล้วทาง รพ.ก็จะมีนักกายภาพมาสอนวิธีนวดเต้าแบบถูกวิธีกันด้วย แล้วที่ล้ำกว่านั้นซึ่งที่อื่นไม่มี ก็คือนวดกระตุ้นไฟฟ้า มันเริ่ดค่ะ จะช่วยกระตุ้นความรู้สึกเราได้ดีเลย  พอครบ5 วัน คุณหมอก้จะให้เข้ามาถอดผ้า ตัดไหมค่ะ พอได้เห็นหน้าอกครั้งแรกละแบบทึ้งมากคือมันสวยเป็นทรงกลมไม่เป็นบล้อคๆแบบดูไม่ธรรมาชาติ

แต่ช่วงแรกเราขอแนะนำว่าอย่าพึ่งนวดเองนะ รอประมาณวันที่ 10 ก่อนเด้อออ  พวกชุดชั้นในก็อย่าพึ่งรีบใส่นะค่ะ คุณหมอจะอนุญาติให้เราใส่ได้หลัง 6 เดือนขึ้นไปน้า ตอนนี้ก็ใส่สปอร์ตบราไปก่อนเด้อออ
     ตอนนี้หน้าอกเราสวยมากก ไม่ซ่อนรูปแล้วน้า555555  เวลาใส่เสื้อผ้าชุดไหนก็มั่นใจขึ้นมากๆค่ะ ไม่ต้องคอยแบบมีฟองน้ำหนาๆ 5555 รูปร่างดูดีขึ้น มีสัดส่วนที่สวยงามมากขึ้น หุ่นดีขึ้น เพื่อนๆ ก็ทักว่าทำแล้วดูดีขึ้น ดึงดูดมากคนรอบข้างดีค่ะ5555 ปัง ผลตอบรับดีมากๆค่ะ งานก็มีเข้ามามากขึ้น ปลื้มปริ่มสุดๆ ใครอยากปังไปปรึกษาโรงพยาบาลเลอลักษณ์ได้เลยค่ะ ปังเหมือนตาลแน่นอน ^^

โพสต์ 2017-5-23 16:13:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยขึ้นมากๆ
โพสต์ 2017-6-6 09:08:23 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้องนวดนานไหม
โพสต์ 2017-6-8 09:15:55 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าอกชิดสวย
โพสต์ 2017-6-20 09:18:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้องนวดบ่อยไหม
โพสต์ 2017-6-23 17:03:10 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โพสต์ 2017-7-28 17:18:45 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โพสต์ 2017-8-6 18:34:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จขกท ส่วนสูง น้ำหนักเท่าไหร่คะ ทำออกมาแล้วสวยมากค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้