ดู: 641|ตอบกลับ: 0

[เสริมจมูก] เสริมจมูกแล้ว หน้าเปลี่ยนเลยค่ะ คมขึ้น มีมิติขึ้น

[คัดลอกลิงก์]
จมูกเดิมๆไม่ค่อยมีเนื้อเลยค่ะ เลยมีความคิดที่จะเสริมจมูกค่ะ อยากเปลี่ยนแปลงตัวเอง
ก็เลยเริ่มศึกษา หาข้อมูลค่ะ จริงๆก็อยู่ในเว็บไซต์นี้มานานแล้วค่ะ ส่วนนึงก็ดูรีวิวจากที่นี่
ก็มีคิดๆไว้ในใจอยู่ 2-3 คลีนิกค่ะ ผลงานสวย ราคาพอไหวและลองเข้าไปปรึกษาดูด้วย
พอเอาข้อมูลหลายๆสิ่งหลายๆอย่างมาลองคิดๆดู ก็เลยตัดสินใจทำกับที่นี่ค่ะ YB Clinic

ชอบที่นี่ที่ทำแล้วทรงดูเป็นธรรมชาติค่ะ และรีวิวเสริมจมูกของที่นี่เราชอบทุกรีวิวเลยค่ะ
เป็นทรงจมูกที่เราอยากได้มากๆค่ะ ราคาก็ไม่แพงจนเกินไป เราทำมาในราคา 9,900 -.

วันผ่าตัดก็นำแบบที่อยากได้ไปให้คุณหมอดูเป็นตัวอย่างค่ะ ก่อนผ่าตัดก็ชำระเงิน รับยา
และก็ขึ้นมารอคุยกับคุณหมออีกรอบนึงค่ะ ตอนช่วงคุยกับคุณหมอจะเริ่มตื่นเต้นๆแล้วค่ะ
แต่พอเข้าไปในห้องผ่าตัดบรรยากาศก็เริ่มผ่อนคลายค่ะ มีเสียงเพลงและกำลังใจจากพี่ๆ
พี่ๆพนักงานในห้องผ่าตัดดูแลดีมากๆค่ะ พูดให้กำลังใจเราด้วยค่ะ เพราะเราตื่นเต้นมากๆ
คุณหมอใช่้เวลาผ่าตัดเกือบๆชั่วโมง ก็เสร็จค่ะ มีอาการรู้สึกตุบๆ ตึงๆที่จมูกมากๆ เลยค่ะ

มาดูรีวิวผลงานคุณหมอหลังทำเสร็จกันเลยนะคะ บางรูปอาจจะดูบวมๆน่ากลัวบ้างนะคะ ตามมาค่ะๆ

รูปก่อนเสริมจมูกค่ะ

หลังเสริมวันแรกค่ะ บวมมากๆเลยค่ะ เราเป็นคนที่บวมง่ายอยู่แล้ว ยิ่งบวมใหญ่เลยค่ะ

หลังเสริม 3 วันค่ะ มีอาการบวและเริ่มมีรอยช้ำตรงหัวคิ้วและใต้ตาค่ะ

หลังเสริม 7 วัน ประคบเย็บบ่อยมากๆเลยค่ะ ก็เริ่มทุเลาลงบ้างค่ะ อาการบวม ช้ำ

ครบ 14 วันแล้วค่ะ ไม่ค่อยบวมแล้วค่ะ เริ่มเป้นทรงมากขึ้น

ปัจจุบันค่ะ ที่บวมๆก็ยุบเกือบหมดแล้ว อาการช้ำก็ยังมีรอยเหลืองๆจางๆบ้างค่ะ

หมดแล้วค่ะ เปลี่ยนแปลงจากเดิมบ้างไหมคะ แต่เราว่ามันก็เปลี่ยนนะ หน้าดูคมขึ้นมากๆค่ะ
ถ่ายรุปหน้าตรงแล้วมีมิติขึ้นเยอะเลยค่ะ ตอนนี้เป็นโรคติดกระจกค่ะ ชอบส่องทั้งวันเลย555

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้