ดู: 782|ตอบกลับ: 8

[เสริมจมูก] ส่องกระจกแล้วดีต่อใจมีดั้งใหม่ทำไมสวยเกิน เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
ฮายยยยค่ะซิสสส!!! ทักทายชาวดั้งโด่งทุกคนค่าาา

หลังทำ1เดือน (3).jpg

ขอแนะนำตัวก่อนน้าา เราชื่อผึ้งนะคะวันนี้มารีวิวหลังจากที่เราไปเสริมจมูกมาครบ 1 เดือน แล้วเย้ๆๆ  ดีใจกับเราหน่อย5555555 เดิมผึ้งเป็นคนพอมีดั้งอยู่บ้างนิดหน่อย ช่วงปลายจมูกจะโด่งนิดนุงแต่ระหว่างหัวตาเนี่ยยแทบไม่มีเลยอะแกรร
ก่อนทำ (2).jpg

เลยคิดที่อยากทำจมูกค่ะ  ความจริงก็อยากเปลี่ยนตัวเองด้วยแหละ อยากมีความรู้ที่แบบเอ้ยย คนทักว่าสวยขึ้น  ให้คนที่เคยชอบแบบเสียดาย555555. แต่เมื่อกิเลสเริ่มครอบงำเราแล้ว อันดับแรกก็ต้องหาข้อมูลกันก่อน  ผึ้งสิงอยู่ในเว็บดั้งโด่งนานเกือบครึ่งปี เล็งไว้ในใจมีอยู่ 2-3 คลินิก เลยให้คุณแม่ (ผู้สนับสนุนหลักอย่างเป็นทางการ555) ช่วยเราตัดสินใจค่ะ ปิ๊งเลยค่ะซิสส!! ผู้ที่ได้ไปต่อก็คืออออ โรงพยาบาลเลอลักษณ์  นั่นเอง555555. คือคุณแม่ตามดูรีวิวยิ่งกว่าคุณลูกอีกนะคะเรียกว่าข้อมูลเป๊ะเว่ออ ยอมใจนาง  แต่ก็แน่แหละค่าแม่เราก็ต้องอยากให้เราได้แต่สิ่งดีๆกันเนาะ
     เค้าบอกว่าชอบที่ทำแล้วเป็นธรรมชาติ สวยหรูดูแพง นี่คุณแม่ทำเองรึป่าวค่ะเนี้ย55555. จากที่เลือกที่ได้แล้วเราก็ตัดสินใจเข้ามาสอบถามผู้เชี่ยวชาญก่อนเลยว่าอยากได้ประมาณนี้  เป็นทรงอะไรเอยย  ก็จะเป็นทรง Idol noes  น้า จะตรงตามที่เราอยากได้   ละต่อไปเค้าจะทำประวัติให้ จ่ายเงิน-รับยาก่อน อิอิ รออีก1 วันก็เข้ามาพบคุณหมอได้ค่ะ
        เมื่อรอคิวเรียกเพื่อเข้าไปพบคุณหมอแบบตื่นเต้นมากกก เตรียมคำถามไว้เยอะมาก555555 เราเลยบอกคุณหมอไปว่าอยากได้แบบโด่ง สวย ปลายมนๆหน่อยเนื่องจากเราไม่ค่อยอยากโด่งมากเนื้อจมูกเรามีไม่เยอะ แล้วคุณหมอทิ้งท้ายไว้ว่ามั่นใจได้เลยสวยแน่นอน ไม่ต้องกังวลเลยนะครับ ผมตั้งใจทำทุกเคส หลังจากนั้นก็รอ อีก1 วันเข้ามาอัพดั้งโล้ดด       
จัดไปก่อนทำสัก1 รูป555555.

ก่อนทำ (1).jpg

ละก็มาถึงวันที่ทุกคนลอยคอ รอคอยค่ะ แฮร่555555 ก็รีบไปเปลี่ยนชุด ล้างหน้าทำความสะอาดรอได้เลยจ้า แล้วจะมีคนมาเรียกเราเข้าไปที่ห้องดำ55555เอ้ยยย จะเล่นไปไหน ห้องผ่าตัดค่า
หลังทำทันที (2).jpg

หลังเสร็จทันทีค่ะ เร็วเว่อออ จะมีบวมๆ ที่หัวคิ้วเล็กน้อยค่ะ แต่ไม่เจ็บเลยชิวๆ

วันที่2 ค่ะ บับหน้าสด พลีชีพพพพ

หลังทำ2วัน (2).jpg

วันที่ 4 วันค่ะ หน้าตรงงง

หลังทำ4วัน (2).jpg

วันที่ 5 วันค่ะ จมูกสวยเหมาะกับหน้ามากๆ รุ้สึกเริ่มเข้าที่เร็วจุงงง หรือคิดไปเอง5555
        แต่ถ้าสาวๆคนไหนอยากสวยไวๆแบบเราก็แค่ทานยาตามที่หมอสั่ง ประคบเย็น งดพวกอาหารแสลง แต่อ๋อ..เราทานใบบัวบกด้วย ฟื้นตัวไว้แน่นอนค่า
หลังทำ5วัน (3).jpg

วันที่ 6 ค่า เริ่มมีคนทักแล้วว่าน่าดูเด็กขึ้นเยอะเลยนะ คือแบบดีใจมากอะ

หลังทำ6วัน (4).jpg

วันที่ 7 ค่ะ หันข้างก็ พอได้อยู่นะเออ

หลังทำ7วัน (4).jpg

วันที่ 19 ค่ะ ใสๆ สายเกาาหน้าตรงค่ะ สดแค่ไหนก็รอดค่ะ

หลังทำ19วัน (2).jpg

วันที่ 19 ค่ะ ใสๆ สายเกาาหน้าตรงค่ะ สดแค่ไหนก็รอดค่ะ

หมดแล้วน้า เป็นยังไงเปลี่ยนแปลงกันบ้างมั้ย แต่สำหรับเราว่ามันเปลี่ยนมากกกก55555 เหมือนคนละคน ทั้งการแต่งตัว แต่งหน้าก็แมทได้เยอะขึ้น  อย่างว่าก็เบ้าหน้าดี5555555 คือบับว่า ทรงสวย ปัง เกิดเลยอะค่า พูดแบบนี้ต้องนึกถึงเพลงพี่ป้างเลยย  พอดูรวมๆแล้วมีเสน่ห์เหลือเกิน ตอนนี้เรามั่นใจขึ้นมากๆเลย ส่องกระจกแล้วตกใจคนอะไรทำไมสวย555555.
โพสต์ 2017-5-16 09:13:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราคาเท่าไหร่ค่ะ
โพสต์ 2017-5-29 09:20:14 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สันจมูกสวยมากๆค่ะ
โพสต์ 2017-6-7 16:45:12 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทรงจมูกสวย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้