ดู: 522|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมูกใหม่ เติมกนะดูกอ่อนหลังหู โดยหมออา สวยจบที่เมโกะ คลินิก

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีจ้า กุ้งค่ะ สาเหตุที่คิดแก้จมุกอีกครั้งก็เพราะรู้สึกว่ามันไม่เข้ากับใบหน้าค่ะ มันเชิด และแหงนมากๆ ทำมาแค่5เดือนเองค่ะ รู้สึกไม่ไหว ไม่โอเค แก้เลยดีกว่า ที่เก่าที่ทำมาเฟลมาก รู้สึกเสียดายเงินค่ะ กุ้งดูข้อมูลจากเพจและไอจีจของเมโกะ เพื่อนก็มีแนะนำบ้าง คุณหมอเยอะ ฝีมือดี เก่ง และตอบโจทย์ปัญหาเคสเราได้ ก็ตัดสินใจเลือกคุณหมอ อนนท์ค่ะ และพนง.ทุกคนให้คำปรึกษาและดูแลดีมาก เป็นกันเองทุกคนค่ะ คุณหมอโอเครมากเลย

วันที่2

วันที่3

วันที่4

รู้สึกตื่นเต้นนิดนึงค่ะวันที่ทำ แต่ทุกคนถามตลอดว่าเป็นยังงัย เทคแคร์ตลอดค่ะ หลังทำเสร็จก็ไม่เจ็บไม่บวม ชอบมากๆ ทุกวันนี้โอเคมาพอใจแล้วไม่คิดจะแก้แล้วค่ะ ทำครั้งนี้จบเลย ตอนทำกังวลนิดนิดแต่คุณหมอและทีมถามตลอดว่าเจ็บไหมทำให้ไม่เจ็บเลยรู้สึกดีมากๆ

ปัจจุบันตอนนี้ 2 เดือนค่ะ
การดูแลรักษาตัวเองก็ไม่มีอะไรยุ่งยาก แค่ทำตามคำแนะนำของคุณหมอและทางคลินิกค่ะผลตอบรับดีมากมีแต่คนชมว่าหน้าหวานขึ้น แล้วเค้าก็บอกว่าหายเร็วมากไม่บวมนานไม่ช้ำนานค่ะโดยส่วนตัวชอบมากๆค่ะไม่คิดที่จะแก้อีกแล้ว จบเลยที่นี่เลยที่เมโกะ

2เดือนจ้า
ทำที่นี่ไม่ผิดหวังค่ะมีคุณหมอให้คำปรึกษาตรงกับทุกเคสที่มีปัญหาไม่อยากให้เสียเวลาไม่อยากให้เจ็บตัวหลายครั้งแนะนำที่เมโกะคลินิกค่ะ

อีกครั้งน๊า ใครสนใจอยากทำอยากแก้แนะนำเมโกะ คลินิกนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้