เจ้าของ: iiplee
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวแก้จมูกโดยคุณหมอตุ๊ก dmor clinic

[คัดลอกลิงก์]
ว้าวสวยมากเลยค้า อยากเห็นรูปก่อนทำอีกจังเลยค่ะ
ใช้หลังหูด้วยไหมค่ะ
ราคาทั้งหมดเท่าไรค่ะ
จองคิวก่อนเท่าไรค่ะ เเล้วคิวนานไหมค่ะ
ดูดีมากเลย ราคาเท่าไหร่คะ
คิวแน่นไหมคะอยากทำเดือนนี้เลย
ระยะเวลาบวมนานไหมคะ
เพื่อนเราไปมาเเล้ว บอกว่าที่นี่คุณหมอทำดีมากๆจริงๆค่ะ
จมุกสวยมากเลยค่ะ หน้าก็ใสๆ
น่ารักมากค่ะ สวยเเบบเป็นธรรมชาติ
อยากไปทำเหมือนกันค่ะ ลางานกี่วันค่ะ
สวยค่ะ หน้าออกไปทางฝรั่งเลยค่ะ
ดูรีวิวมาหลายที่ ชอบดีมอร์ที่สุดเลยค่ะ
เจ็บไหมค่ะ เราอยากทำมากกกกก เเต่กลัวเจ็บอ่าาาา
ชอบทรงจมูกมากคะ
ราคาค่อนข้างสูง เเต่การรับประกันนานมากอ่ะ เราว่าคุ้มอยู่นะ
ทรงสวยมากกกกกก
ขออนุญาติถามนิดนึงนะคะ ว่าเราสามารถทำศัลยกรรมตอนมีปจด.ได้ไหมคะ
ทรงเป็นธรรมชาติมากคะ ชอบมากกกกก
อ่านเเล้วรู้สึกอยากไปทำจังเลย
สอบถามหน่อยคร้า เห็นที่นี้รับประกันตั้ง3ปี ทำไมรับประกันเยอะจังคร้า
ชอบการใช้เทคนิคการวางซิลิโคนใต้เยื่อหุ้มกระดูกของที่นี่จังเลย
สวยมากเลย มีราคาไหมคร้า
อุต๊ะ ก่อนและหลังต่างกันมาก ฝีมือคุณหมอสุดยอดเลยค่ะ
เสริมมาแล้วดูดีมากไปเลย ได้ทำปากมาด้วยไหมค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้