เจ้าของ: iiplee
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวแก้จมูกโดยคุณหมอตุ๊ก dmor clinic

[คัดลอกลิงก์]
เราดูของ Dmor มา ที่นี่เน้นแบบธรรมชาติ สวยมาเสริมแบบไม่มีใครรู้ถ้าไม่ได้เจอกันมานาน ทักแน่นนอนว่าสวยขึ้น เราโคตรชอบที่นี่เลย ต้องไปโดนสักทีแล้วคร้า
คลินิกอยู่เเถวไหนคะ มีสาขาต่างจังหวัดไหมคะ
ตอนนี้มีงบอยู่เลย อยากทำเลย ราคาสูงมากไหมคะ
ตอนนี้อยากแก้จมูกมากกกก ที่นี่ทำสวยจัง
ราคาเท่าไรคะ สนใจดีมอร์มากๆอยากทำๆ
อยากเห็นรูปอัพเดตจังเลยคะว่าตอนนี้เป็นไงบ้าง
สวยมากๆเลยนะคะ จมูกทรงธรรมชาติมากคร่า
ว๊าวววจมูกสวยอ่ะ เห็นแล้วอยากตามไปทำเลยคร้า
สวยงามพระรามแปด จองคิวนานไหมคะอยากทำบ้าง
มีเพื่อนบอกที่นี่บริการดีมาๆๆๆๆๆ คุณหมอก็ดีงเรื่องจมูก
คลินิกอยุ่เเถวไหนนะคะ
ดีมอร์ คลินิกอยู่เเถวไหนคะ มีสาขาตจว.ไหม
มีเเพลนจะทำช่วงสงกราน สนใจที่นี่อะคะ ต้องจองคิวนานไหมคะ
มีรูปอัพเดทไหมคะ
กดไลค์เลยยยยย
ถ้าเราจะใช้กระดูกอ่อนหลังหูต้อเพิ่มเงินไหมคะ
ที่นี่รับเเก้จมูกจากฟิลเลอร์หรือป่าวค่ะ
มีภาพก่อนแก้อีกไหมคะ
จริงๆ อยากทำนะคะ เเต่กลัวเจ็บอ่ะ
มีกี่สาขาค่ะ
จมูกสวยดูเป็นธรรมชาติค่ะ มีรูปก่อนทำไหมคะ
ราคาเท่าไรค่ะ
รูปก่อนทำมีอีกไหมค้าา
โด่งธรรมชาติม๊ากก มีรูปก่อนทำไหมค่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้