123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: por_pear
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกครั้งแรก by คุณหมอตุ๊ก Dmor^^

[คัดลอกลิงก์]
ถ้าเป็นโรคเลือดจาง สามารถทำจมูกได้ไหมคะ
52#
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-10-9 16:53:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Assamakorn ตอบกลับเมื่อ 2018-10-5 18:38
ถ้าเป็นโรคเลือดจาง สามารถทำจมูกได้ไหมคะ

ต้องลองปรึกษาคุณหมอโดยตรงนะคะ^^
น่ารักมากๆเลยค่ะ อยากได้ไอจีอ่ะ
น่ารักอ่ะ ได้ทำอะไรไปบ้างคะ
ตัวเองทำศัลยกรรมอะไรไปบ้างคะ
ชอบมากเลยทรงจมูกสวยมากๆเลยค่ะ
น่ารักจัง จมูกรับกับหน้ามากค่ะ
ว้าวสวย หน้าเหมือนเกาหลีเลยคะ
น่ารักอยู่แล้ว หลังทำยิ่งดูสวยคมเลยค่ะ
สวยมาก คุณหมอสุดยอดจริงๆเลยนะคะนี่
น่ารักอยู่แล้ว ทำแล้วยิ่งดูสวยคมเลยนะคะ
Và nó là những điều mình cần Một bài viết cũng khá đầu tư, cảm ơn bạn
ดูเนียนเป็นธรรมชาติมากเลย ตาก็หวานด้วยทำตามาหรือเปล่าคะ
สวยเป็นธรรมชาติดีค่ะ มีราคาไหมคะ
น่ารักจังเลย ทำแล้วยิ่งดูสวยขึ้นเยอะ
ต้องจองคิวคุณหมอ​ก่อนไหมค่ะ
ต้องจองคิวคุณหมอ​ก่อนไหมค่ะ
สวยมาก บวมเจ็บไหมค่ะ
สวยน่ารักมากเลยค่ะ
123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้