ดู: 1027|ตอบกลับ: 8

[เสริมจมูก] เมดเมติกเสริมจมูกนี่ดีจริงหรือแค่โฆษณา อยากรู้มาดูความเปลี่ยนแปลงค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ์Nunnun19 เมื่อ 2017-5-10 17:10

บอกก่อนว่าส่วนตัวเราเป็นคนไม่เชื่ออะไรง่ายๆค่ะ ถ้าไม่ได้พิสูจน์ด้วยตัวเอง
โดยเฉพาะเรื่องของความสวยความงาม คือวันนี้ที่อยากมาแชร์
ก็เพราะว่าอยากให้เป็นทางเลือกในการตัดสินใจก่อนทำศัลยกรรม
เราเห็นรีวิวเสริมจมูกที่เมดเมติกเยอะมาก แต่ล่ะคนคือดูสวยขึ้น
ซึ่งเราเองก็อยากจะเสริมจมูกแล้ว แต่จะให้พอเห็นรีวิวปุ๊ปแล้วก็ตัดสินใจทำเลย คงไม่ง่ายขนาดนั้น
เราก็เลยโทรไปสอบถามข้อมูลกับทางคลีนิกว่าถ้าจะทำจมูกมีค่าใช้จ่ายอะไรบ้าง
แล้วถ้าอยากนัดปรึกษาก่อนนี่จะได้ไหม เสียตังค์หรือเปล่า ? พอถึงวันนัดเราก็ไปตรงเวลาค่ะ
พอเจอหน้าคุณหมอ คุณหมอก็ให้คำแนะเราแบบละเอียดมาก แบบถ้าจะทำหลังปรึกษาเสร็จเลยได้ไหม555  
แต่เสียดายที่คิวคุณหมอเต็ม เราก็เลยลงคิวเป็นอาทิตย์หน้า
ช่วงนี้ก็เตรียมตัวงดของแสลง งดแอลกอฮอล์ แล้วก็งดพวกวิตามินอาหารเสริม
พอถึงวันที่ทำเจ้าหน้าที่ก็จะมีเอกสารมาให้กรอกค่ะ  พอกรอกเสร็จก็จ่ายเงิน
แล้วก็เตรียมตัวเข้าห้องผ่าตัด ซึ่งจะบอกว่าห้องผ่าตัดที่นี่ดีค่ะ สะอาด ทุกคนเป็นมืออาชีพมากๆ
ประมาณ 1ชั่วโมงก็เสร็จ  

ดูความแตกต่าง
ยังกับคนล่ะคนเลย ภาพด้านซ้ายถ่ายตอนหลังทำ15วันค่ะ

ส่วนตัวเราชอบที่นี่มากค่ะ คิดว่าเป็นคลินิกที่ราคาไม่แพง คุณหมอเอาใจใส่คนไข้
เป็นกันเองมากๆ ส่วนเจ้าหน้าที่ก็เทคแคร์ดีค่ะ ทำให้เรารู้สึกไม่เกร็งเวลาไปคลินิก
ถ้าใครที่มีงบไม่เยอะ แต่อยากได้งานสวยๆปังๆ ลองมาปรึกษาที่เมดเมติกเลยค่ะ
ปรึกษาฟรีไม่เสียตังค์ แต่ต้องโทรไปสอบถามคิวก่อนนะ จะได้ไม่ไปเก้อ อิอิ

หวังว่ารีวิวนี้คงมีประโยชน์กับคนที่คิดอยากจะทำจมูกบ้าง ไม่มากก็น้อย
ไว้โอกาสหน้าถ้าเราไปทำสวยอะไรมาอีก จะเอามาแชร์นะ  <3

โพสต์ 2017-5-11 17:25:00 | ดูโพสต์ทั้งหมด
งานดีจริงค่ะ เพิ่งไปแก้มา
โพสต์ 2017-5-13 16:17:58 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เสริมครั้งแรกป่ะ ?สวยๆๆ
โพสต์ 2017-6-28 17:19:28 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เมดเมติกทำเป๊ะจริงค่ะ เราก็เพิ่งไปทำมา ทรงสวยมากๆ แนะนำเลย
โพสต์ 2017-7-4 17:27:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยจังเลยค่ะ
โพสต์ 2017-7-5 18:28:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทำหมอไหนคะ
โพสต์ 2017-7-5 18:29:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทำหมอไหนคะ
โพสต์ 2017-7-31 14:16:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เมดเมติกดีจริงค่ะ ทำมาแล้วไม่ผิดหวังเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้