เจ้าของ: nhamtoey55
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิว เสริมจมูกครั้งแรก ที่ Dmor Clinic กับหมอตุ๊กค้าา

[คัดลอกลิงก์]
สวยมากๆเลยนะคะ ธรรมชาติมาก อยากได้ทรงนี้ มีชื่อทรงไหมคะ
หากสนใจต้องเข้าไปปรึกษาที่คลินิกก่อนไหมคะหรือสามารถจองทำได้เลยนะคะ
เราฮัมพ์นิดหน่อยนะคะเข้าคิดยังไงนะคะ
เสริมจมูกมาน่ารักมากๆเลยนะคะ หน้าดูมิติมากขึ้นเยอะเลย
ดูสวยมากๆเลยะนะ แฟนน่ารักจังเลยคร้า
สวยมากๆเลยนะคะ แฟนก็น่ารักโอ๊ย เอาไปให้แฟนอ่านแปป
จมูกสวยแล้วก็ธรรมชาติมากๆเลยนะคะ
จมูกสวยมากๆเลยนะคะ แฟนก็น่ารักมาก ^_^
สวยมากๆเลยนะคะ ทรงจมูกเข้ากับหน้ามากๆเลยคร้า
จมูกสวยมากๆเลยนะคะ ชอบจมูกคุณหมอตุ๊กมากๆเลยนะคะ
ธรรมชาติมากๆเลยนะคะ จมูกเหมาะกับหน้ามากอะคะ
ทรงสวยเป็นธรรมชาติมากเลยค่ะ ที่นี้รับประกันกี่ปีคะ
ตอนนี้มีโปรโมชั่นอะไรบ้างคะ
ดูดีเป็นธรรมชาติ จองคิวนานไหมคะ
เป็นนางเเบบหรือป่าวค่ะ หน้าคุ้นๆ
สวยปัง ทรงจมูกเนียนมากเลย ราคาเท่าไหร่ค่ะ
คนนี้สวยมากค่ะ เป้นนางเเบบด้วยหรือป่าวค่ะ
สวยมากเลยคร้า

ต้องเตรียมตัวยังไงบ้างคะ
ใช้เวลาในการทำนานไหมค่ะ
เห็นเเล้วอยากเข้าไปทำเลยค่ะ สวยมาก
Wow โด่งเนียนมากค่าาา มีสาขากรุงเทพไหมคร้าาา
ว่างๆมาอัพเดทให้ดูด้วยนะคร้า ชอบทรงจมูกมากเลย
เพื่อนเราเเนะนำให้ไปทำที่นี่ด้วยกัน บอกมีโปรแพ็คคู่ด้วย
จมูกสวยค่ะ ทรงดูมีมิติเข้ากับใบหน้ามากเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้