ดู: 1039|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] หน้ามันจะมีความบานหน่อยๆ พอเสริมคางเล็กน้อยก็ดูปังๆ เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

ฮายยย เซฮัลโหลคะทุกคน  ชื่อเมย์นะค่า  พึ่งมารีวิวเป็นครั้งแรก  ถ้าผิดพลาดยังไง หรือพูดไม่รู้เรื่องก็ขอโทษด้วยเน้อ5555555. คะเพื่อนๆพอดีเมย์พึ่งไปเสริมคางมาคะ  เห็นรูปนี้ทุกคนอาจจะงงว่าทำไมถึงทำ ดีอยู่แล้ว แต่เดี๋ยวก่อนคะนี่ยังไม่ใช่ของจริง5555555.เรามีรูปสมัยช่วงนึงมาให้ดูกันค่า อ่า อย่าตกใจนะ อิอิ

นี่ๆๆ โฟกัสไปที่คางของเราเลยคะ  มันสั้นมากแล้วยังทำให้น่าเราดูกลมไปอีกกก  เครียดหนักเลยคะ  คนก็ชอบทักด้วยว่าอ้วนขึ้นป่าวเนี้ย ดูบวมๆ555555. แค่จุดๆเดียวชีวิตเปลี่ยนเลยค่า  ทำเป็นเล่นไปนะคะเล่นกับหน้าตานี่คือความมั่นใจเลยนะ  โดนบ่อยๆก็เฟลเนาะ  เราเป็นคนอินโนเซ้นน เอ้ยไม่ใช่ เซนซิทีฟ555555.
        เลยลองเข้าไปเสิตดูในเน็ตคะ ก็จะมีฉีดโบ ฟิลเลอร์ ประมาณนี้แต่เราว่ามันอยู่ไม่นานอะ แปปเดียวก็คืนสู่สภาพเดิม55555.ปล่อยเรากลับสู่ธรรมชาติ  แต่เอ้ออ มันก็ยังมีวิธีแก้ที่อยู่ได้นานนน ไปตลอดชีวิตเลยนะ5555 เสริมคางไง อิอิ
นั่นแหละคะ เราเลยจริงจังในการหาข้อมูลมากๆ หาที่ หาหมอ ต้องทำออกมาแล้วเกิด55555.ให้พวกที่ชอบล้อเราหน้าหงายไปเลย5555แอบแค้นเบาๆ แต่แล้วก็มาจบที่ รพ. เลอลักษณ์  กับคุณหมอปวลิน  ง่า พูดแค่นี้ก็คงคุ้นหูกันดีใช่มะ ไม่เชื่อลองเข้าไปดูตามที่รีวิวนะ ที่ลูกค้าคุณหมอมารีวิวให้ ดีเกินคาด เกินคุ้ม555555555555.

วันนี้เลยมุ่งตรงเข้ามาที่ รพ. คะจะเข้ามาปรึกษาผู้เชี่ยวชาญสักหน่อย5555.แต่คงไม่หน่อยแล้วละคะจากที่เราได้คุยเลยทำให้ตัดสินใจทำประวัติ จ่ายเงิน รับยา555555.ว่าง่ายๆก็รอวันที่เข้ามาทำเลยยย อิอิ

อะละนี่ก็เสร็จเรียบร้อย รวดเร็วทันใจมั้ยละ55555.มันจะดูเรียวยาวขึ้นด้วยนะ  ไม่หลอกน่าเลยย แค่นี้ก็รู้สึกแฮปปี้อยากแกะพลาสเตอร์ออกแว้ววว อิอิ

วันที่ 4 คะเพื่อนแผลเล็กนิดเดียวเอง  ตอนนี้เรายังคงต้องทานยาลดอาการบวม ประคบเย็นอยู่ตลอดเลยนะคะ ทำวนไปๆ                
วันที่ 7 แล้วจ้า แค่อาทิตย์เดียวเท่านั้นเองงง แผลหายไวมากนะ

อู้วหู้วววว  ละตอนนี้นาค่ะเพื่อนๆๆ 12 วันแล้ววว แปปเดียวเองเห็นมั้ย  แค่นี้ก็พอใจมากๆเลยค่า  ตามที่เราอยากได้พอดี  ไม่ดูหลอกตา ไม่เว่อเลย มีแต่ความสวยและปังเท่านั้นคะ5555.  หลังจากทำเสร็จรู้สึกว่าตัวเองมีความมั่นใจมากขึ้น  น่ามันดูเรียวขึ้นจนสังเกตได้  จากคนที่ชอบล้อ ตอนนี้ก็มาตามจีบละจ้า อิอิ
หน้าเรียวสวย
ราคาเท่ารัยค่ะ
หน้าเรียวสวย
ทรงรับกับรูปหน้า
เข้ากับใบหน้ามากๆค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้