เจ้าของ: Am_Chitra
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ไม่ผิดหวังเลยคะที่เลือกแก้จมูกที่ Lechome Clinic

[คัดลอกลิงก์]
สวยค่ะ ราคาเท่าไหร่คร้า
สวยคร้า ตอนทำเจ็บมัยคร้า
กี่วันตัดไหมคะ
ปลายจมูกเนื่อหนาเหมือนกันคะ กลัวเสริมออกมาแล้วจะไม่พุ่ง
สวยค่ะ ธรรมชาติดี เข้าที่ยังคะ
สวยธรรมชาติค่ะ ซิลิโคนอะไรคะ
ฉีดฟิลเลอร์มา 3เดือนทำได้ไหมคะ
สวยธรรมชาติค่ะ
สวยค่ะ มีอัพเดทอีกไหมคะ
สวยค่ะราคาเท่าไหร่คร้า
สวยคร้าเข้ากับหน้าเลยค่ะราคาเท่าไหร่ค่ะ
อัพเดทมีอีกไหมคะ
ขอปัจจุบะนค่ะ
สวยคร้าเข้ากับหน้าเลย
มีอัพอีกไหมคะ
มีโปรไหมคะ อัพเดทหน่อย
ใช้ซิลิโคนของอะไรค่ะ พอดีว่าพื้นฐานจมูเหมือนกันเลยย กลัวเสริมแล้วปลายไม่พุ่งคะ
สวยค่ะ ชอบทรงแบบนี้
สวยเข้ากับหน้าเลยค่ะ ราคาเท่าไหร่ค่ะ
ทำอะไรบ้างค่ะดูเปลี่ยนเยอะค่ะจมูก
มีอัพเดทอีกไหมคะ
แก้เจ็บไหมค่ะ ราคาเท่าไหร่
สวยกว่าเดิมเยอะเลย แก้ใช้ซิลิโคนตัวไหนค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้