เจ้าของ: BeeBeejp
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูก Dmor Clinic ใต้เยื่อหุ้มกระดูก

[คัดลอกลิงก์]
ขอเบอร์โทติดต่อได้ไหมคะ
เราอยากไปทำที่นี่มากเลยค่ะ
ได้ทำคางด้วยหรือป่าวคับ
ตอนนี้กำลังศึกษาหาข้อมูลอยู่ ต้องเข้าไปปรึกษาคุณหมอก่อนไหมคะ
สวยมากค่า ทำคางด้วยหรือเปล่าค่ะ
ใช้กระดูกอ่อนหลังหูด้วยหรือป่าวค่ะ

สวยมากคร้า  มีสาขาตจว.ปะคร้า
น่ารักมากกเลยค่ะ
ชอบมากเลยค่ะ คุณหมอมือเบาไหมคะ
เดี่ยวนี้ใครๆก้ทำจมูกกันหมอเเล้ว สวยกันใหญ่เลย
ได้ทำคางด้วยไหมค่ะ ดูเข้ากับใบหน้าจัง
น่าจะลงรูปอีกนะคะ
คุณหมอตุ๊กรับทำตาด้วยไหมค่ะ
ที่นี่ดูในเพจเเล้วมีเเต่เคสสวยๆอ่ะ
ที่นี่ดูในเพจเเล้วมีเเต่เคสสวยๆอ่ะ
ทำมาเเล้ว ต้องงดทานอะไรบ้างคะ
มีสาขาที่ต่างจังหวัดบ้างไหมค่ะ
มีรายละเอียดไหมค่ะ ราคาเท่าไหร่ค่ะ
ว้าวรับประกันนานมาก
เจ็บมากไหมคะ ทำใจก่อน กลัวเจ็บจัง
ได้ทำตาด้วยไหมคะ
มีทำทรีทเม้นต์ไหมคะ
หลังทำต้องงดออกกำลังกายประมาณกี่เดือนคะ
คลินิกมีกี่สาขาค่ะ ตจว มีไหม ไม่อยากเดินทางไกลบ้าน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้