เจ้าของ: BeeBeejp
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูก Dmor Clinic ใต้เยื่อหุ้มกระดูก

[คัดลอกลิงก์]
ดูดีมากๆเลยจ้า รอดูรูปอัพเดตนะคร้า
เสริมซิลิโคนของอะไรคะ ดูเป็นธรรมชาติคะ
อยากไปทำจมูกกับคุณหมอตุ๊กมากค่ะ
ยิ่งอ่านรีวิวยิ่งชอบมากค่ะ
ทรงสวยดีนะคะ มีชื่อทรงไหมคะ
อยากเข้าไปปรึกษากับคุณหมอตุ๊กมากๆเลยค่ะ
น่ารักจังเลยคะ ราคาเท่าไรหรอคะ
อยากเข้าไปปรึกษากับคุณหมอตุ๊กก่อนได้ไหมคะ
จมูกเนียนมากดูเป็นธรรมชาติเลยนะคะ
เปลื่ยนเป็นคนละคนเลยนะคะ
ทำเเล้วหน้าหวานขึ้นเลยนะคะ สวยขึ้นด้วย อิอิ

ราคาเท่าไรคะ จมูกสวยมากคะ
ติดตามเพจดีมอร์มานานมากเเล้ว ชอบจมูกที่นี่มาก
มีโปรโมชั่นอะไรบ้างคะสนใจอยากทำที่นี่มากๆเลยค่ะ
สวยจังเลยคะ
หากเคยเสริมจมูกมาแล้ว และถอดออกแล้วมีค่าแก้จมูกไหมนะคะ
ถ้าจัดฟันอยู่ทำได้ไหมน้าาา
คลินิกอยู่เเถวไหนคะ
สวยจัง หมอใช้ซิลิโคนแบบไหนคะ จะอยู่ได้นานป่าว
มีดเพลนจะทำจมูกเเต่ไม่รู้จะทำที่ไหน เเต่อ่านกระทู้คลินิกนี้เเล้วชอบอ่ะ

ทรงสวยดีนะคะ ใช้ซิลิโคนของอะไรคะ
อยากแก้จมูกเเต่กลัวเจ็บอีกรอบ
รับประกันกี่ปีคะ
ปรึกษาก่อนได้ไหมคะ
ได้ทำหน้าอกด้วยไหมคะ
ดูธรรมชาติมากเลยค่ะ ที่นี้รับแก้ด้วยไหมค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้