ดู: 3846|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวเปลี่ยนจมูกใหม่ ที่เมดเมติก บาย เมโกะ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ

วันนี้มารีวิวดั้งใหม่ที่เพิ่งไปเปลี่ยนมาค่ะ ตัดสินใจแก้เพราะว่าจมูกเดิมไม่เป็นทรงเลยค่ะ เหมือนแค่มีซิลิโคนใส่เข้ามาอย่างเดียว คือแบบ เราก็อยากได้จมูกทรงที่มันดูเรียวยาว แล้วก็สโลปให้ดูเป็นธรรมชาติขึ้นอ่ะค่ะ

ทีนี้ก็เลยมาดูรีวิวค่ะ ว่าคลินิกไหนเค้าทำทรงจมูกแบบที่เราอยากได้บ้าง แล้วก็เจอที่นึง เมดเมติกบายเมโกะ อยู่ตรงข้ามสวนจตุจักร (แต่ได้ข่าวว่าตอนนี้เค้าย้ายที่แล้วนะคะ เปิดเป็นคลินิกใหม่ อยู่แถวแยกสุทธิสาร) ตอนเราทำเบ็ดเสร็จอยู่ที่ประมาณสองหมื่นค่ะ ซึ่งก็ถือว่าเป็นราคาที่ไม่แพงเลย สำหรับการแก้จมูก ทั้งราคาและรีวิวที่ดูก็เป็นแบบที่ต้องการพอดี

หลังจากจองคิว โอนมัดจำ ซึ่งเราจะได้คิวทำได้อีกเกือบๆเดือนค่ะ ตอนนั้นก็งดวิตามินต่างๆ งดแอลกฮอล์ด้วยค่ะ วันก่อนมาทำ ก็พักผ่อนให้เพียงพอ เป็นอันจบขั้นตอนการเตรียมตัวของเรา

ระหว่างที่ผ่าตัดไม่เจ็บเลยค่ะ อาจจะเจ็บตอนฉีดยาชาแปบเดียวเท่านั้นค่ะ หลังจากนั้นไม่รู้สึกไรเลย คุยเล่นกับคุณหมอสนุกมากค่ะ คุณหมอน่ารักมาก เป็นกันเอง ทำให้บรรยากาศการผ่าตัดดูผ่อนคลาย แล้วเราก็ไม่เครียดเลย

ระหว่างรอยุบบวม

หลังทำ ตอนแรกก็เจ็บๆ ระบมๆ คิดว่าน่าจะช้ำนานพอควร แต่เอาเข้าจริงแล้วไม่เลยค่ะ ไม่ค่อยช้ำเท่าไหร่ค่ะ แต่ช้ำตรงใต้ตานิดหน่อยค่ะ วันที่ 6 ก็ออกไปเดินห้างได้แล้วค่าา

ตอนนี้จมูกได้เดือนกว่าแล้ว ความรู้สึกกับจมูกใหม่ตอนนี้คือ พอใจกับจมูกใหม่มากเลยค่ะ ได้ทรงตามที่อยากได้เลย ไม่ผิดหวังจริงๆค่ะ ชอบม้ากกก

จมูกพุ่งมากเลยตัวเธอ
สวยเซ็กซี่มากเบย จมูกก็สวย
ทำกับหมอท่านไหมค่ะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-8-23 15:07:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

หลายเดือนผ่านไป
รู้สึกว่าจมูกเข้าที่ แล้วก็รัดแกนขึ้นเรื่อยๆค่ะ

สวยขึ้นเรื่อยๆเลย จากที่เราว่าสวยมากอยู่แล้ว

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้