ดู: 5373|ตอบกลับ: 1

[ดูแลผิว] Melsmon Placenta วิธีการใช้ ยังไงค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
พอดีได้มาจากพี่ เลยอยากจะลองดู ถ้าเห็นผลดีจะ ฉีดเรื่อยๆ (ถ้าไม่อันตรายนะคะ)
อยากถามทุกคนว่า
1. Melsmon นี้ แตกต่างจากตัวอื่นยังไง
2. ถ้าเทียบกับตัวอื่นแล้ว ในเชิงการเห็นผลและผลลัพทางด้านผิวพรรณ คุ้มไหม (เพราะแพงเหลือเกิน 555)
3. ฉีดแบบไหนค่ะ (สะโพก, IV, push)
4. ระยะเวลา ควรฉีดนานเท่าไหร่ เว้นระยะเท่าไหร่ค่ะ
5. อันตรายไหมค่ะ

ปล. ขอบคุณทุกคนล่วงหน้ามากๆค่ะ
ปล2. ถ้ายังไงจะมารีวิวนะค่ะ ^^
โพสต์ 2017-5-9 18:00:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณทุกคำแนะนำดีๆค่ะ Sbobet
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้