ดู: 1351|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] คางพังมาจากไหน ก็แก้ให้สวยได้อย่างเคย เลอลักษณ์คอนเฟิร์ม

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะเราชื่อหนิงนะค่ะ  วันนี้ขอมารีวิวเสริมคางที่ รพ. เลอลักษณ์ กับคุณหมอวรรณา มาเร็วเคลมเร็วเลยค่า555555. แต่ขอบอกก่อนนะค่ะว่าเราเคยทำคางมาก่อนแล้ว  แต่ทำจากที่อื่นมา  ซึ่งพอมาดูๆแล้วรู้สึกว่ามันไม่โอเค เหมือนจะเบี้ยวหน่อยๆ ผิดรูปนิดๆ อะค่ะ ไม่รู้เกิดจากอะไร เครียดมากค่ะ  เสริมเหมือนไม่ได้เสริมเลย เซงมากค่ะ

นี่ค่ะตามรูปเลย......ลองสังเกตที่คางเราดูนะค่ะ  ว่ามันจะเป็นแปลกๆ  เราเลยหาข้อมูลเพิ่ม  เพราะตัดสินใจว่าจะแก้เลยค่ะเร็วได้ยิ่งดี  เวลาออกไปข้างนอก ไปหาเพื่อนแล้วโดนทักอะค่ะ  เฟลไปเลย แต่ที่ยิ่งกว่านั้นก็คือไม่รู้จะไปทำที่ไหนถ้าพลาดอีก เบี้ยว ผิดรูปขึ้นมาเสียดายตังแถมยังเจ็บตัวอีก  แฮ๊คๆๆๆ

อ่ารูปนี่ดูจากด้านข้างอาจจะคิดว่าก็ไม่มีอะไรแปลกหนิ  แต่พอมองทางหน้าตรงจะเห็นได้ชัดเลยว่ามันผิดรูป เบี้ยว ๆหื้ออๆ ยังงี้ต้องหาข้อมูลดีๆ เยอะๆ  แต่ความโชคร้ายของเรายังมีความโชคดีอยู่พอดี๊พอดีญาติมาเยี่ยมแม่ที่บ้าน แล้วเราสังเกตเห็นถึงความเปลี่ยนไป 5555555.แบบดูเค้าสวยขึ้นนะ น่าวีจัง ฉีดโบมาหรอหมอไหน เลยให้แม่แอบๆถามให้555555.เค้าเลยบอกว่าไปเสริมคางที่เลอลักษณ์มา กับคุณหมอวรรณานะจ๊ะ เก๋ๆสวยๆ  
        เราเลยยทนไม่ไหว พุ่งไปถามเลยว่าทำที่ไหน เนี้ยทำมาเหมือนกันคือพังมาก เครียดไม่รู้จะไปที่ไหนดีพาไปหน่อยได้มั้ย55555. ญาติเราก็ใจดีค่ะบวกกับว่างพอดีเลยพาไปปรึกษาที่ รพ. เผื่อจะได้ทำประวัติอะไรไว้เลย อิอิ หวานเลย5555555.
มาถึง รพ. เรารีบบึ่งไปถามผู้เชี่ยวชาญให้ไว  ด้วยความดีใจอะค่ะ  เราก็เล่าๆๆถึงปัญหาให้เค้าฟัง ละเค้าบอกว่าสามารถแก้ได้สบายๆ หายห่วงเลยคุณหมอที่นี่เก่งหลายท่าน จะรีเควสท่านไหนดี เราขอคุณหมอวรรณาเลยค่า55555จัดไปนับวันรอสิรออะไร

ว๊าวววว ภาพนี้หลังผ่าตัดเลยค่า บวมนึงน้า เป็นเคสแก้ด้วย  แต่เราดีใจที่มันจะดีขึ้นกว่าเดิมแน่นอน ที่ผ่านเราไม่ค่อยมั่นใจเลย แทบไม่ออกไปเจอสังคมโลกภายนอกเลยกลัวจะโดนทัก แต่รอหายก่อนเถอะ55555.

มาแล้วจ้ารูปอาทิตย์ละนะแกรรร เป็นไงเริ่มเป็นรูปเป็นร่างแล้วละสิ555555.ใจเย็นๆรออีกนิดนึงเด้ออตอนนี้ดูแลตัวเองดีมากๆ พักผ่อนเยอะ ทานยา ประคบเย็นตล๊อดตลอด อิอิ จะได้หายเร็วๆ ไว้มาอวดความสวยกันนน

มาอัพเดตกันอย่างต่อเนื่องเลยค่าทุกคน  น่าเปลี่ยนไปเยอะมากๆๆ ประมาณ 2 อาทิตย์ค่ะอาการบวมไม่มีแล้ว ละที่เว่อวังกว่านั้นคือน่าเราเรียวขึ้นมากโดยที่ไม่ต้องง้อโบท๊อคอีกต่อไป555555.  ถึงจะทำมาได้ไม่นาน  ตอนนี้บอกเลยอยู่ไม่เคยติดบ้าน  ออกไปเที่ยวไปเจอเพื่อนๆ งานบวช งานวัด จัดเลยค่ะไปหมด  แล้วเราก็เตรียมแคะขี้หูรอฟังทุกคนชมละด้วย555555.

อุ๊ปปป!!!55555. ตอนนี้เกือบจะครบเดือนแล้วค่ะ คือเป๊ะเว่อ ฮ่าๆ คนอะไรชมตัวเอง ก็คนอย่างเรานี่ไง งานแก้ครั้งนี้เรารู้สึกปลื้มปริ่มมาก  มั่นใจ  ตอนแรกนี่กลัวนิดๆ ก็เคยพลาดมาแล้วนี่เนอะต้องกลัวเป็นธรรมดา แต่ถือว่าโชคดีมากที่เราตัดสินใจมาทำที่นี่  ทำให้เราสวยขึ้นแวมั่นใจขึ้นกว่าเดิม  ยังไงที่เราเชียนๆมาเนี้ยย จะเป็นข้อมูลให้ใครได้บ้างเนอะดีจริงๆที่นี่เราคอนเฟิร์ม  
หน้าเรียวสวย
หน้าดูเรียวสวย
หน้าเรียวสวย
หน้าเรียวสวยดูมีมิติ
หน้าเรียวสวยมีมิติ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้