เจ้าของ: Arimiguel
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูก ศัลยกรรมครั้งแรก By Dmor กับคุณหมอตุ๊กค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
จะไปที่นี้เเน่นอน ดูมาหลายรอบเเล้ว สวยๆ
อยากเข้าไปปรึกษาก่อนได้ไหมคะ
มากับเพื่อนมีส่วนลดให้ไหมคะ
คนเป็นคนเป็นภูมิแพ้สามารถเสริมจมูกได้ด้วย ดีจังเลยนะคะ
ฝีมือคุณหมอตุ๊กสวยมากๆเลยนะคะ
ทำกี่ชั่วโมงคะ เเละตอนทำเจ็บไหมคะ
สวยงามพระรามแปด เราเนื้อน้อยมากจะได้แบบนี้ป่าว
เเล้วถ้าจัดฟันอยุ่เสริมจมูกได้ไหมคะ
อยากพาน้องไปเเก้จมูกกับคุณหมอตุ๊กจัง
ทำที่อื่นมาได้8 เดือนไม่โอเคเลยอ่ะ
ดูหน้าเด็กลงเลยนะคะ

ดีมอร์อยู่ตรงไหนนะคะ ต่างจังหวัดมีไหมคะ อยากเข้าไปปรึกษานะคะ
บวม ช้ำ นานไหมคะ มีความอยากทำค่ะ
อยากเข้าไปปรึกษาคุณหมอจังเลยคะ
จมูกทรงสวยมาก ที่ดีมอร์รับประกันกี่เดือนนะคะ
วางใต้กับวางบนเยื้อหุ้มต่างกันไงคะ
สวยเนียน ธรรมชาติมากคร้า
สวยมากเลยค่ะ อยากทำบ้างจัง
ศึกษาข้อมูลที่นี่เยอะมาก อยากไปทำเเล้ววววว
สวยมาก โด่งธรรมชาติสุดๆๆ
ใช่คลีนิกแถวรัชดา 36 หรือเปล่าค่ะ
พักฟื้นนานไหมค่ะ
ทรงจมูกดูเป็นธรรมชาติมาก สาขาตจว.มีที่ไหนมั่งคร้า
อายุ 18ปี ทำได้ไหมค่ะ
ไปทำคนเดียวได้ไหมคะ หรือต้องมีเพื่อนรอด้วย
สวยมากเลยค่ะ ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้