เจ้าของ: Joy_Wanpen
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ยกระดับดั้งแหมบ กับ Lechome Clinic (เลอโชเม่คลินิก)

[คัดลอกลิงก์]
สวยคร้า ราคาหลังหูเท่าไหร่คร้า
ซิลิโคนอะไรค่ะ เท่าไหร่ คิวนานไหม
มีอัพเดทปัจจุบันไหมคะ
ทำไมต้องใช้กระดูกอ่อนหลังหูคะ กลัวเจ็บค่ะ
สวยคร้เข้ากับหน้าเลยคร้า
สวยคร้า เข้ากับหน้าเลยคร้า
สวยคร้า บวมนานมัยคร้าเจ็บมัยตอนทำคร้า
มีอัพเดทอีกไหมคะ กี่เดือนรัดแกนคะ
สวยค่ะ ทำไหนค่ะ
ปลายบางใกล้ทะลุ หาข้อมูลทำหลังหูอยุ่
กระดูกอ่อนหลังหูเจ็บไหมค่ะ เท่าไหร่
สวยคร้าเข้ากับหน้าเลย
สวยค่ะ ทำกับคุณหมอท่านไหนคะ
สวยค่ะ กระดูกอ่อนหลังหูใส่ดียังไงคะ
สวยค่า ต้องเข้าปรึกษาหรือว่าจองคิวทำได้เลยคร้า
สวยค่ะราคาเท่าไหร่ค่ะ
สวยค่ะ มีอัพเดทไหมคะ
ดูแลแผลยากไหมอ่ะ ทั้งจมูก ทั้งหลังหู
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้