ดู: 1381|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] คางใหม่เป๊ะอะไรเบอนี้ ไม่ต้องไปไกลถึงเกาหลี แค่มาที่นี่ที่เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่า เราชื่อกุ้งนะแกกก วันนี้เรามีเรื่องราวดีๆๆความประทับใจที่ รพ.เลอลักษณ์ให้ฟังค่า แต่แค่เอ่ย ชื่อ รพ.ขนาดนี้แล้วก็น่าจะพอเดาออกแล้วนะว่าเราจะมาทำอะไร เราบอกเลยละกันไม่อยากอุ๊บ!!!55555. เราพึ่งไปเสริมคางมาค่ะทุกคนมีรูปก่อนทำมาให้ดูด้วย แล้วจะบอกกันว่าทำไมถึงทำ5555.

นี่ละค่า แตกต่างจากรูปบนโดยเห็นได้ชัด  รูปหน้าของเรายังถือว่าบานอยู่นะ เพราะเราเป็นคนตัวเล็กมันดูไม่สมดุลกัน อยากแบบน่าเรียวๆแบบสาวเกาหลีอะ5555. เราเลยฉีดโบ ฟิลเลอร์ แต่มันก็ต้องเติมเรื่อยๆอะค่ะ อยู่ไม่นานเลย บางทีน่าก็ตึงๆบวมๆ เฟลไปอีกอะ55555.

บางคนก็คาดเดาอายุเราไปสะไกลลล มันเศร้านะ เซนซิทีฟสำหรับผู้หญิงอย่างเราๆมาก T_T เราเลยคิดว่าอยากทำเสริมคางเลย อยู่ได้นานแน่ๆ5555. แต่ยังหาเวลาไปทำไม่ได้ก็เลยระหว่างรอรีบเคลียร์งานโดนด่วนหาข้อมูลแน่นเอี๊ยอดดด..
        จนมาเจอเป็นเคสของคุณหมอปวลิน คนไข้ที่เข้ามาทำกับหมอเยอะมากๆ สวยกันทุกคน  พอทำเสร็จละมั่นใจกว่าเดิม เราเลยลองหาประวัติ รพ. ประสบการณ์ของคุณหมอดู แต่มันก็ไม่ใช่ ขี้ๆนะค่ะ55555. ประสบการณ์หลายปีมาก เก่ง ใส่ใจคนไข้ทุกคนส่วนเรื่อง รพ. นี่ไม่ต้องพูดถึงเลยมีชื่อเสียงขนาดนี้ ตามเพจนี่คนรีวิวอย่างเพี๊ยบ ก่อตั้งมาหลายปีแล้วค่ะทุกคน จะรออะไรไปกันเลยค่ะ

วันนี้เราว่างพอดีค่ะเลยมีโอกาสเข้ามาปรึกษาผู้เชียวชาญก่อน เผื่อได้คำแนะนำเพิ่มเติมด้วย  จากนั้นเราก็ร่ายไปเลยค่ะยาวๆ555.อยากได้ประมาณรีเควสไป ลองถามได้ ไม่ต้องอาย เต็มที่555555.ที่นี่ไม่กั๊กข้อมูลแนะนำดีๆมาก
        พอหลังจากคุยรายละเอียดเสร็จเราก็ตัดสินใจทำเลยดีกว่าจะได้ไม่เสียเวลาทำประวัติไว้เลย แล้วก็รอคิวคุณหมอว่างจะได้เร็วๆๆ ฮ่าๆๆ หลังจากที่ได้คิวคุณหมอแล้วเราก็เข้ามาเลย  บอกว่าอยากได้ประมาณไหน เราขอแบบธรรมชาติไม่แหลมก็พอ บอกหมอขอมีความโคเรียๆ55555. แล้วก็รอทำกันเล่ยค่ะ

ว้ายยยย เสร็จแล้วค่าทุกคนเริ่มมีความยาวเรียวขึ้นมาเบาๆ เดี๋ยวรอดูตอนเข้าที่จะลงรัวๆเลยค่า

มาละค่า ภาพนี้อัพเดต 4 วันนะค่า เรายังไม่เอาพลาสเตอร์ออกเลย55555.แต่เราว่าหน้ากับคางเราเริ่มมีความสมูทกันแล้วค่ะ เย้ๆๆ ดีใจจังง ใกล้ถึงความจริงแล้วจ้า รอๆๆกันเลย

เป็นไงบ้างค่า โซคิ้วมั้ยก้ะ อิอิ55555555. ตอนนี้น่าเรียววีเชฟได้ที่มากๆ ประมาณอาทิตย์นิดๆได้แล้วค่ะ มีคนทักด้วยว่าดูสวยขึ้น ดูเด็กลงมากๆ โอ้ย ปลื้มปริ่ม

อ่าห๊า555555.มาเร็วมาฟังกัน อัพเดตประมาณ 2 อาทิตย์กว่าๆนะค่ะ โอ้ม่ายก้อตต คือมันดีจริงไรจริงตอนนี้ไม่ต้องคอนทัวหน้า ลง Make up หนักๆแล้ว แต่งนิดเดียวก็ขึ้นใสๆแบบเกาหลีเบาๆ ที่อยากได้โดนใจสุดๆๆ การทำครั้งนี้เราว่าเปลี่ยนชีวิตเราไปเลยอะ มั่นใจมากแต่งตัว หน้า ถ่ายรูปนี้ไม่ต้องเอียงข้างอย่างเดียวแล้วหน้าตรงแบบบัตรประชาชนก็สามารถค่ะ5555. ยังไงเราก็หวังว่าข้อมูลของเราจะมีประโยชน์บ้างนะค่ะ รีบมาสวยกัน ไม่ต้องรอแล้ววว....*_**__**___**____*
่น่าเด็กขึ้นเยอะเลยยยย เท่าไหร่ค่ะเนี้ย
ตัวเองทำมาเท่าไหร่จร้
ราคาเทา่รัยค่ะ
หน้าเรียวสวย
หน้าเรียวสวยมากค่ะ
ราคาเท่ารัย
หนา้เรียวสวย
รับกับใบหน้่าสวย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้