ดู: 3818|ตอบกลับ: 8

[เสริมหน้าอก] ดีใจมาก หมดปัญหาอกหย่อนคล้อย By คุณหมอกลวัชร์ DRK

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ เราเป็นคนนึงที่มีปัญหาเรื่องทรวงอกหย่อนคล้อยค่ะ หลังจากเข้ารับ

การผ่าตัดแก้ไขแล้วผลเป็นที่น่าพอใจจึงอยากนำมาแชร์ให้เพื่อนๆ ที่มีปัญหาคล้ายๆ

ศึกษาเผื่อเป็นทางเลือกในการตัดสินใจค่ะ

เดิมทีเราพอมีหน้าอกอยู่บ้างค่ะ หลังจากที่เรามีลูก 1 คน เราให้ลูกกินนมเรามา

ตลอดค่ะ พอลูกหย่านม เราก้เริ่มเห็นว่าหน้าอกเราหย่อนคล้อยมากขึ้น  ทำให้เราหมด

ความมั่นใจไปเลย

พอดีเพื่อนเราเสริมหน้าอกกับ DRK Clinic บอกว่าหมอเก่งมาก และเทคนิคการ

ผ่าตัดของ DRK ทำให้ฟื้นตัวไวพักฟื้นไม่นาน  จึงแนะนำให้เราลองเข้ามาปรึกษาดูค่ะ

เราจึงได้ติดต่อสอบถามข้อมูลไปที่ไลน์ของคลินิกและได้นัดวันเวลาในการเข้ารับคำ

ปรึกษากับคุณหมอค่ะ

วันที่มาปรึกษา หมอประเมินหน้าอกแล้วแจ้งเราว่า หน้าอกเราเสริมอย่างเดียว

ไม่ได้ค่ะ ต้องเสริม+ยกกระชับเท่านั้น  แต่เทคนิคนี้จะมีแผลเยอะกว่าการเสริมปกติค่ะ

โดยแผลจะเป็นลักษณะ T คว่ำ และแผลรอบปานนม (โอ้วววแผล!!  ไม่ได้เตรียมใจ

และเผื่อใจมาก่อน) คุณหมอบอกว่ากรณีหน้าอกที่หย่อนคล้อยมากๆ ถ้าไม่ยกกกระชับ

ร่วมกับการเสริมนั้น จะทำให้หน้าอกเรามี 2 ท่อนทันที ซึ่งคุณหมอไม่ผ่าตัดให้ค่ะ ซึ่ง

การที่จะเสริมอย่างเดียวได้นั้นหน้าอกเราจะต้องไม่คล้อยมากค่ะจึงจะพอให้ซิลิโคนดัน

เนื้อหน้าอกเราให้ดูยกขึ้นได้บ้าง สุดท้ายก้ตัดสินใจเข้ารับการผ่าตัดด้วยเทคนิคที่คุณ

หมอแนะนำค่ะ เรื่องแผลช่างมันค่ะ เพราะมีแค่เรากับคุณสามีเท่านั้นที่เห็น เอาทรงสวย

ไว้ก่อน...

มาดูรูปก่อนเข้ารับการผ่าตัดกันค่ะ

ก่อนเข้ารับการผ่าตัดค่ะ จากคนที่มีเนิ่นหน้าอกตอนนี้ฟีบหมดเลยค่ะ

วันที่เข้ารับการผ่าตัดคุณหมอแจ้งเราว่า จะพยายามเซฟเรื่องแผลเป็นให้ค่ะ คุณหมอ

ขอประเมินระหว่างการผ่าตัดอีกที เนื่องจากเรามีปานนมค่อนข้างใหญ่ หากเปิดแผลรอบปาน

นมแล้วดึงยกกระชับได้ผลดี คุณหมอจะไม่เปิดแผลรูปตัว T คว่ำเพิ่ม ซึ่งเราโชคดีมากๆค่ะ

เป็นไปตามที่คุณหมอบอก มีแผลแค่รอบปานนม แถมปานนมเล็กลงด้วย ดีใจที่สุด ต้องบอก

เพื่อนๆ ก่อนว่า แผลแบบเราไม่ได้ทำได้ทุกคนนะคะ หากคนที่มีปัญหาเรื่องการหย่อนคล้อย

และต้องผ่าตัดยกกระชับ ให้เผื่อใจสำหรับแผลที่เราบอกตั้งแต่ต้นเรื่องก่อนเลยค่ะ คือ T คว่ำ

และรอบปานนม

ของเรานี่ถือว่าโชคดี และเป็นผลพลอยได้ค่ะ ที่ได้แผลแบบนี้ ^^

หลังผ่าตัด 5 วัน มา follow และทำแผล ที่คลินิกค่ะ

3.Af2Month Front.jpg

หลังผ่าตัด 2เดือนแล้วนะคะ จะเห็นได้ว่าฝีมือการเย็บแผลของคุณหมอที่ DRK

นี่ร้ายกาจมากๆ ค่ะ สวย เนียนมากๆ  ที่สำคัญปานนมเล็กลงดีต่อใจค่ะ

4.B&F 2Month.jpg

ผลการผ่าตัดครั้งนี้ออกมาเป็นที่พึ่งพอใจมากค่ะ ได้ผลดีกว่าที่คาดคิดไว้ ต้องขอบ

คุณคุณหมอกลวัชร์  และ DRK Clinic  ที่ทำให้เรามีหน้าอกสวยๆ แบบนี้ เหมือนได้ย้อน

กลับไปเป็นสาว 18 อีกครั้งนึงเลยค่ะ อิอิ

โพสต์ 2017-4-22 13:09:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โหวววว ! หมอเก่งมากกกกกก คะ หน้าอกสวยเลยอะ
โพสต์ 2017-4-28 13:55:08 | ดูโพสต์ทั้งหมด
กี่cc และทรงอะไรคะ สวยกำลังดีเลย
โพสต์ 2017-5-10 12:34:26 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เท่าไหร่คะ มีปันหาเดียวกันเลยค่ะ มีลุกให้นมลูกหน้าอกหย่ิยคล้อย
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-5-26 13:44:12 | ดูโพสต์ทั้งหมด
happyykn ตอบกลับเมื่อ 2017-4-22 13:09
โหวววว ! หมอเก่งมากกกกกก คะ หน้าอกสวยเลยอะ

ขอบคุณมากๆเลยค่ะ คุณหมอเก่งจิงๆค่ะ ยกนิ้วให้เลย
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-5-26 13:45:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Top_24 ตอบกลับเมื่อ 2017-4-28 13:55
กี่cc และทรงอะไรคะ สวยกำลังดีเลย

350 cc ซิลิโคน Mentorทรงกลมค่ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-5-26 13:45:43 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Porchee ตอบกลับเมื่อ 2017-5-10 12:34
เท่าไหร่คะ มีปันหาเดียวกันเลยค่ะ มีลุกให้นมลูกหน้าอกหย่ิยคล้อย

แนะนำอัพเดทราคาที่ไลน์ @drkbeautyclinic ได้เลยค่ะ เผื่อมีโปรโมชั่นลดค่ะ
โพสต์ 2017-7-19 19:09:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หมอเก่งมากเลยค่ะ

เคสนี้ถือว่าค่อนข้างยากแต่หมอปานนมสวยและหน้าอกสวยมากจริง ๆ
โพสต์ 2017-8-15 17:27:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แนะนำทั้งถูกและดี ไปมาหลายปีแล้ว กลับมาจากต่างประเทศก็ไปแต่ที่นี้ ไม่ไปที่ไหนเลย  
แต่ร้านนี้ดังมากเรื่องนวดนมซิลิโคน ถ้าจะไปใช้บริการต้องจองล่วงหน้า1 วัน
เป็นร้านนวดแผนไทยที่สะอาดและบริการดีมากที่เคยนวดมาเลย
แนะนำเพจ   นวดนมซิลิโคน https://www.facebook.com/siriyakon2/?ref=bookmarks#
และเพจ   สปาคุณหญิง1          https://www.facebook.com/siriyakon3/?ref=bookmarks#
เว็บเค้าก็มี         https://siriyakon1.lnwshop.com/
  อยากจับเส้น ตอกเส้น แก้อาการ จี๊ดสุดๆๆ ปวดหลัง ไมเกรน สาระพัดอย่าง ชะงักหมดอะ คนแก่ชราควรไปนวดที่นี้
เค้าจะระวังเป็นพิเศษ แนะนำๆๆ
หมอเค้าฝีมือดีจิง แก้ทุกจุด นั่งเครื่องมาเมื่อยๆละก็ไปหาเค้าเลย
ร้านจะอนู่ที่ศรีนครินทร์40 ตรงข้ามซีคอนสแควร์
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้