ดู: 7586|ตอบกลับ: 19
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รีวิวทำจมูก กับคุณหมอกิตติศักดิ์ สวยงามคลีนิค

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุดโดย fomeemof เมื่อ 2010-9-13 23:16

[ ก่อนทำ      ก่อนทำ   ก่อนทำ   หลังทำวันที่ 10   หลังทำวันที่ 14

ก่อนที่จะทำเราเข้ามาหาดูในนี้เปนปี ครั้งนี้ทำแล้วมาให้คนอื่นดูเป็นความรู้บ้าง ยังไงรบกวนช่วยบอกหน่อยว่าเปนไงบ้างค่ะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

เอ๊ะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ พอจมูกโด่งตาก็คมเชียวนะ ก๊ากๆๆๆๆๆ ทะมายตอนยังม่ะทำจมูกม่ะเขียนตาหว่า กิกิกิ
โวะ......................

สวยคมไปเลยครับ
ทัม มา  เท่าไหร่ ค่ะ

สวย ดี
สวยขึ้น มากมาย
แวะมาทักทายกันได้นะคับ
http://www.dungdong.com/viewthre ... page%3D1&page=1
อยากดูรูปอีกเยอะๆจังคะ สวยมาก
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-9-14 12:38:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่ะ ทำมา 7500 ค่ะ................
เดี๋ยวเข้าที่กว่านี้จะทารีวิวเพิ่มอีกนะคะ  ยินดีที่ได้รู้จักทุกๆคนเลยค่ะ

เราบอกหมอว่าไม่เอาโด่งเอาแบบธรรมชาติ อ่ะค่ะ   แต่ที่สวยงามอ่ะคะ คลินิคเค้าเซอร์ไปหน่อย แต่ฝีมือคุณหมอทำออกมาดีก้อ สบายใจแล้วค่ะ ต้องขอบคุณทุกคนที่เข้ามารีวิวในดั้งโด่ง เป็นข้อมูลที่ช่วยได้มากๆ  เพราะเราไม่ได้จะไปเป็นดาราหรือพริตตี้ ก้อเลยเลือกที่ทำที่ไม่แพงมาก เพราะทำมาเงินเดือนก้อเท่าเดิม  ขอบคุณทุกคนมานะคะ เด๋วจะมารีวิวเพิ่มค่ะ เผื่อจะสนใจไปทำที่เดียวกัน
สวยเลยอ่ะ ตาโต๊ โต
ขับ รถ ผ่าน บ่อย สวยงาม คลีนิค

อยาก ทัม มั่ง แต่ แม่ ไม่ ให้   ทัม

T T

รอ แม่ ใจ อ่อน ก่อน

55
สวยงามสมชื่อคลินิคครับ

เจ้าของกระทู้เป็นคนที่โชคดีมากๆครับ
เอารูปมาลงอีกน่ะค่ะ อยากดู
เคยได้ยินมาว่าที่เนี่ย...

ทามแรกๆกะสวยดียุหนอ

แต่นานไปเน่าจิงปะ

ช่วยตอบด้วยน่ะค่ะ  สนจักมากๆๆแนะนำด้วย

ขอบคุนจ้า.......บีบี
คิวหมอกิตติศักดิ์ วันที่ 12 ตุลา ล่ะคร้า

อวยพรด้วยน้า
อายุ17ทำได้ป่าวคร่า
กลัวทำมาเเระไม่ดีช่วยเเนะนามหน่อยคร่า
ตอบกลับ 15# ketmanee404

ไม่เน่าโดยส่วนตัวทำมา2รอบแล้ว...แตยุบลงจนเหมือนไม่ทำอะไรเลย.....
ไม่เน่าค่ะ แค่เอียง เพราะเราก็ทำที่นี่ เอียงไปนิดนึง
ตื่นเต้นจังเลยนัดทำจมูกกับหมอเหมือนกันแต่เด่วนี้เค้าไม่รับทำ8000แล้วนะรับทำแต่12900กับ21,000ของเกาหลีอะ   เราเลือกของเกาหลีไม่รู้ว่าจะสวยมั้ยตื่นเต้นจังเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้