ดู: 584|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] หน้าซาลาเปาใครว่าน่ารัก!จมูกปังคางเรียวสิถึงจะสวยด้วยร.พ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะชาวโลกวันนี้ดิฉันจะมาว่าด้วยเรื่องการปรับรูปหน้าเรียวแบบถาวร โบท็อคชิดซ้ายไปเลยค่ะ +555 คนชอบทักว่าหน้าเราดูไม่ค่อยจะมีออร่า หน้ากลมดูอ้วน ทั้งๆที่เราไม่ได้อ้วนเลย เพราะหน้าเราดุบวมไปรึป่าวทำให้ใครๆที่พบเจอจะไม่เห็นมุมของใบหน้าที่เข้ารูปสักเท่ารัยค่ะ เราเลยมานั่งพิจาณาตัวเองว่าเราต้องมีการปรับรูปหน้าให้เข้าที่มากขึ้นแต่จะทำไงนั้นมาฟังกันค่ะ
เราว่าเราต้องไปฉีดดบท็อคละค่ะ อิอิเราเลยไปฉีดโบท็อคกับคลินิกหนึ่งแต่ก้ไม่เป็นผลเท่ารัยค่ะอาจจะเป็นของปลอมรึป่าวอันนี้ไม่แน่ใจ เฮ้อ ! เสียเงินไม่พอยังไม่เห็นถึงการเปลี่นแปลงอีกเราเลยมาคืดว่าถ้าการที่เราจะเสียเงินอีกนั้นคงต้องชัวน์ว่าใบหน้าเราจะเปลี่ยนไปค่ะ ไปดูหน้าเรากันค่ะ ว่าเราจะต้องทำไรบ้าง มุมด้านหน้าและด้านข้างเลย

ใบหน้าเรานั้นอาจจะต้องทำการเสริมคางค่ะเราว่าน่ะพื่อเป็นการเพิ่มความยาวของใบหน้าให้ดูเรียวขึ้นแต่การที่หน้าเรียวแล้วหน้าจะต้องดูสวยขึ้นด้วยค่ะ ไหนๆก้ศัลยกรรมแล้วเราว่าเรามาเสริมจมูกด้วยดีกว่าค่ะทำมันสองอย่างไปเลยคราวเดียวเจ็บตัวครั้งเดียวค่ะ  เอาให้สวยฟรุ้งฟริ้งไปอีก!
        เรามั่นใจโรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ เราเสริมคางกับจมุกที่นี้ค่ะเพื่อนๆถามว่าเพราะอะไรใช่ไหมค่ะ เพราะเราไปดูรีวิวและจากการที่เพือ่นๆไปทำมาออกมาสวยมาก ที่นี้เป็นโรงพยาบาลด้วยเลยมาตรฐานความสวยมีเต็มร้อยค่ะ  โดยเฉพาะแพทย์ที่จะมาทำศัลยกรรมให้กับใบหน้าของเรานั้นต้องมีความเชี่ยวชาญค่ะ เราเลือกเป็นหมอวีรวุฒิค่ะ  อิอิ
        ถึงเวลาปรึกษากับน้องๆผู้เชี่ยวชาญให้มีการเลือกทรงค่ะ เราเลือกเป็นทรง Idol Nose ค่ะ คุณหมอวีรวุฒิจะทำออกมาสวยขนาดไหน และการเสริมคางกับคุณหมอวีรวุฒิเช่นกันป่ะๆๆ ลุยๆๆ กันค่ะ เข้าสู่บรรยากาศแห่งการผ่าตัดค่ะ ไม่ได้เจ้บเลยค่ะ เพราะคุณหมอมือเบามากๆค่ะ ที่นี้เค้าใช้ยานอนหลับค่ะ+ยาชาเลยทำแบบชิวๆไปเลยค่ะ ตื่นมาก็สวยปังไปอีกเราก้ไม่ลืมทีจะถ่ายภาพให้เพือนๆดูค่ะ อันนี้หลังทำทันทีค่ะ

หลังจากผ่านไป 2 วันค่ะ อาการบวมก้มีเล็กน้อยค่ะ ไม่มากเท่ารัยค่ะ ช่วงนี้เราก็ทานยาตามที่แพทย์สั่งและประคบเย็นค่ะเพื่อลดบวคค่ะ

7 วันละค่ะ อิอิ ทรงจมูกเริ่มเข้าที่มากขึ้นค่ะ และคางก้ยังมีอาการบวมอยุ่ค่ะ ตอนนี้ก็คือรออย่างเดียวค่ะถ้าหายบวมจมูกรัดแกน คางเข้าที่ความปังต้องมาค่ะ

10 วันค่ะ ยังคงสวยมากค่ะ ทรงจมูกโด่งมากค่ะ ปลายพุ่งสวยมากค่ะ รับกับใบหน้ามากๆๆทำให้หน้าดูละมุนนีสวยมากขึ้นค่ะ คางก็เข้ารูปสวยค่ะตอนนี้มีแต่เพื่อนทักไปทำไรมาสวยขึ้นค่ะ  อิอิ บอกล้วอยากสวยถาวรก็ต้องเปลี่ยน เปลี่ยนด้วยโรงพยาบาลเลอลักษณ์สวยแน่นอนค่ะ
ค่าเสียหายเท่าไหร่ค่ะ เริ่ดๆค่า
หน้าดูเรียวสวยขึ้น
หน้าเรียวเลยค่ะ
รูปหน้าเปลี่ยนไปเยอะเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้