ดู: 786|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อัพดั้งใหม่แต่ไฉไลทั้งหน้า สไตล์บายเลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะทุกคน วันนี้เราอยากจะมาเล่านิดนึง พอดีเราพึ่งไปอัพดั้งใหม่กับคุณหมอ ศุภฤกษ์ ที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์มาค่ะ  แหนะๆๆ ทุกคนสงสัยละสิว่า เห้ยย ทำทำไมก็มีหนิ แต่เพื่อนๆต้องมองดีๆน้า รูปทรงจมูกของเรามันดูตรงๆถือๆ  ไม่มีมิติของรูปหน้าเลย ไม่มีความโดดเด่นอะไรเลยค่ะ

เลยลองหาข้อมูลเบื้องต้นดูก่อนก็อย่างพวกรีวิวตามพันทิพ  บล๊อคที่คนเข้ามาเขียนกันเยอะๆอะค่า  จนมาเจอรีวิวของคุณหมอศุภฤกษ์  เราก็เข้าไปดูประวัติ พวกประสบการณ์ ผลงานของคุณหมอค่ะ เพี๊บยพอๆกับคิวคุณหมอ5555. งั้นเราก็ไม่อยากที่จะรอช้าค่ะโทรเข้าไปจองคิวคุณหมอก่อน  
        วันนี้เข้ามาพบผู้เชี่ยวชาญ เราตัดสินใจเลือกทำทรง Idol Nose ปลายโด่งพุ่งพิเศษ แต่ไม่ได้ทำจนดูเว่ออ หรือ โด่งจนหลอกตานะค่ะ คุณหมอจะปรับให้เหมาะสมกับหน้าเราที่สุด (แหม ใส่ใจจริงๆ) หลังจากที่คุยรายละเอียดเรียบร้อยก็รอวันนัดเข้ามาผ่าตัดเลย รอ  รอ  รอ

วันนี้ก็มาถึงแล้วค่า ภาพนี้อัพเดตหลังทำเสร็จทันทีค่ะเพื่อนๆ55555.ง่วงขอนอนแปป เย้ยย ไม่ใช่  ณ จุดๆนี้ ถือว่าโอเคเลยย ไม่ได้เจ็บแบบที่เพื่อนขู่ไว้ ฮ่าๆ ทรงจมูกความโด่งนี่พอดีนะ ไม่ได้เว่อ ก็ได้แต่รอให้มันหายเร็วๆรอดูความเปลี่ยนแปลง อิอิ

อร๊ายยยย ยังไม่ถึงอาทิตย์เลยแต่ผลตอบรับดีมากค่า สุดยอดโดยร่วมก็ยังไม่เข้าที่ดีแต่สวยม๊ากกกก หน้าเราเปลี่ยนไปมาก ดูมีมิติขึ้น ดูเก๋ๆอะแก555555. ตอนนี้ญาติมาที่บ้านทักว่าเราดูสวยขึ้น ชื่นจายยย

อะอ่า วันนี้เรามาทำงานแล้ว ตอนนี้ก็คิดว่าต้องทำอะไรลำบากแน่เลยนี่ฉันหาภาระให้ตัวเองรึป่าวเนี้ย  แต่ความจริงไม่ใช่เลยค่ะเราสามารถมาทำงานได้ตามปกติสบายเลยค่ะ  มาแบบใสๆแค่ใส่แมสเอง  ใครถามก็บอกว่าป่วย55555. เพราะว่าไม่มีอาการบวมหรือพวกรอยช้ำ  ดีมั้ยละ

อัพเดตล่าสุดค่า ตอนนี้เข้าที่มากพอสมควรแล้ว จมูกเข้ากับรูปหน้ามากเวลาเอาไปเปรียบเทียบกับเมื่อก่อนนี่แตกต่างกันมากอย่างเห็นได้ชัด55555.แต่เรียกว่าเสียครั้งเดียวแล้วคุ้มเลยค่ะ ตัดสินใจไม่ผิดเลยที่มาทำกับที่นี่  แต่ยังไงเราอยากแนะนำเพื่อนๆที่มีปัญหาคล้ายๆกับเราหรือสนใจ  ลองเข้ามาสอบถามก่อนได้เลยไม่น่ากลัว  ทำแล้วดีมั่นใจทำเถอะค่ะตั้งแต่เราทำมาเนี้ยชีวิตดีมาก รวมไปถึงงานด้วยเข้ามาตลอด   ตามมากันเด้อออ
หน้าสวยขึ้น
หน้าเปลี่ยนเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้