ดู: 1133|ตอบกลับ: 9

[เสริมจมูก] ไม่อยากโดนล้อว่าดั้งแหมบต้องอ่าน!เลอลักษณ์พร้อมจัดระเบียบใบหน้าให้สวยปัง

[คัดลอกลิงก์]
หลังทำ 1เดือน (1).jpg

ใครล้องานนี้มาเงิบน่ะค่ะ ! เพราะสาวดั้งแหมบที่ลุกขึ้นมางัดดั้งคนนี้กำลังจะเปลี่ยนไปค่ะ จะฟังเลยไหมล่ะแกร! จะเริ่มเล่าละน่ะเพื่อเป็นแรงบันดาลใจให้สาวๆหลายคนที่คิดจะเปลี่ยนใบหนย้าตัวเองให้ดูสวยได้เปลี่ยนสักที ถ้าเรามัวแต่จมอยู่กับอดีตที่แบนๆแหมบๆเมื่อไหร่ค่ะ ถามหน่อยที่เราจะมีดั้งโด่งเหมือนคนอื่นเค้าบ้าง บางทีการที่เราเสริมจมูกมันดีหลายอย่างนะค่ะ ทั้งทำให้ใบหน้าเราดูสวยขึ้นอันนี้เป็นเรื่องต้นๆเลยค่ะที่เราเลือกเสริมและตามมาด้วยโหงวเฮ้งค่ะ เสริมแล้วรวย สวยปัง เคยเห็นป่ะล่ะ  แต่เราเสริมเพราะเคยมีผู้ชายคนนึ้งเคยล้อเราว่าดั้งไม่มีเลยไม่สนใจ โห้! พูดแบบนี้เราก้มีเคืองน่ะค่ะ +55555 ผ่านมานานละค่ะเรื่องนี้แต่เราเก็บมาคิดว่าเอาละวันนึงเราจะเสริมจมูกลบคำเหล่านี้ของคนรอบข้างให้ได้
ก่อนทำ (1).jpg

วันนี้ก็มาถึงละไงค่ะ 555 ก็พื้นฐานเราอ่ะเป็นคนที่จมูกไม่มีดั้งเลยค่ะคือนอนทีนึงตาจะไหลมาประกบกันอยู่ละค่ะ +55 เราว่ามันก้จริงอย่างที่เค้าว่ากันแหละแหมบมากค่ะ เกือบจะหายใจบ่ได้ +555 แต่เราก้มานั่งคิดน่ะว่าถ้าเสริมต้องสวยแน่ๆค่ะ เพราะพื้นจมูกเดิมมาทรงยาวไงค่ะ อยากได้ทรงจมูกที่เน้นสันโด่ง ปลายพุ่งหยดน้ำเลยก็จะดีมากค่ะ เพราะทำครั้งนึงก้เอาให้สวยเลยค่ะ
ก่อนทำ (2).jpg

เปิดรีวิวดูในเว็บที่รีวิวเราว่าคนเสริมที่คลินิกก็เยอะน่ะค่ะแต่เราว่าการเสริมจมูกมันเป็นเรื่องที่ค่อนข้างที่จะละเอีบดอ่อนค่ะ การเลือกที่เสริมนั้นเป็นเรื่องที่มีความสำคัญมากค่ะ เราเลยเลือกที่จะโฟกัสไปที่โรงพยาบาลศัลยกรรมมากกว่าและสะดุด!อยู่ทีหนึ่งกับทรงจมูกเจ้าหญิง อิอิ สวยละค่ะ งานนี้ แค่ชื่อก็เริ่ดละ Princess Nose ค่ะ ได้ทรงจมูกที่มาจากโรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ ป่ะๆๆๆ ไปเสริมกันพร้อมไหมละ  
        วันที่เรานัดเสริมจมูกมาถึงโรงพยาบาลเลอลักษณื ก็มาปรึกษากับน้องพนักงานก่อนค่ะ เพื่อนๆ ปรึกษาโดยการดูซิลิโคลนว่าเราชอบแบบไหน แต่เราตั้งในใจมากจากบ้านละกับทรง Princess Nose เราได้เสริมกับคุณหมอ ปิติค่ะ  ตอนเสริมที่นี้พิเศษมากๆค่ะ มียานอนหลับค่ะ + ยาชา เริ่ดมากเลยทำไม่ได้รู้สึกเจ็บหรือสิ่งใดเลยคือตื่นมาก็มีจมูกละ คุณหมอปิติก็ให้คำปรึกษาดีมากๆค่ะ แพทย์ที่นี้เรามั่นใจได้ถึงความเชี่ยวชาญเฉพาะทางค่ะ หลังเสริมเสร็จก้ไปพักรักษาตัวต่อที่บ้านค่ะ เราก็ไม่ลืมที่จะอัพรูปมาให้เพื่อนๆดูค่ะ อันนี้เป็นรูป1 วันหลังเสริมไปค่ะ
หลังทำ1วัน (3).jpg

3 วัน หลังจากที่เสริมไปตอนนี้เราก้ยังมีอาการบวมเล็กน้อยค่ะ แต่เดวมันก็จะค่อยๆหายค่ะ และที่สำคัญเราต้องดูแลตัวเองค่ะทานยาตามที่แพทย์สั่งและไม่นอนตะแคงเราเลยซื้อหมอนรองคอมาและนอนหมอนสูงไงล้ะ อิอิ ประคบเย็นยาวไปค่ะ
หลังทำ 3วัน (1).jpg

7 วันแล้วค่ะ ที่เราเสริมไปค่ะ จมูกเราเริ่มเข้าที่มากขึ้นค่ะ แต่ก็ยังไม่ได้ 100%ค่ะ เพราะมันยังคงต้องรออีกค่ะ ครบ 1เดือนคงจะสวยมากค่ะ แต่สำหรับเราชอบนะค่ะ สังเกตจากทรงจมูกตอนนี้
หลังทำ 7วัน (1).jpg

หลังทำ 7วัน (3).jpg

1 เดือนละค่ะ อิอิ ชอบทรงจมูกมากค่ะ ตอนนี้เรารู้สึกว่าทรงจูกเราสวยมากค่ะ ปลายจมูกพุ่งสวยสันจมูกโด่งปังมากโดยเฉพาะตรงปลายพุ่งเชียวค่ะ ใบหน้าดูคมสวยแบบนี้สิถึงจะเรียกความมั่นใจกลับมาได้ค่ะ
หลังทำ 1เดือน (1).jpg

มุมไหนเราก็มั่นใจกับทรงจมูกใหม่ที่เปิดดวงให้เราได้มีแตสิ่งดีดีเข้ามาในชีวิตค่ะ

หลังทำ 1เดือน (2).jpg

ความแซ่บระดับ10 ต้องมาค่ะ อิอิ จะแต่งตัวแซ่บแค่ไหนจมูกเลอลักษณ์ของเราก็รับกับใบหน้าให้โดดเด่น

หลังทำ 1เดือน (10).jpg

ส่งท้ายความฟินนาเล่ด้วยมุมข้างค่ะ สโลปจมูกดูสวยเป็นธรรมชาติมากๆค่ะ ดีต่อใจไปอีก!

หลังทำ 1เดือน10วัน.jpg
หลังทำ 1เดือน (10).jpg
โพสต์ 2017-4-22 09:14:13 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมากค่ะ น่าเปลี่ยนเลย
โพสต์ 2017-4-22 16:29:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น่ารักมากๆ
โพสต์ 2017-4-22 22:03:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมากๆค่ะ
โพสต์ 2017-5-4 09:14:18 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ปลายพุ่งสวย
โพสต์ 2017-5-27 15:12:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สันจมูกโด่งสวย
โพสต์ 2017-7-4 16:47:55 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยจังเลยค่ะ
โพสต์ 2017-7-19 08:57:58 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เป็นธรรมชาติสวย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้