ดู: 571|ตอบกลับ: 6

[เสริมจมูก] จมูก Idol Nose ขอแบบเป๊ะๆแบบไม่โป๊ะ! หมอวรรณา เลอลักษณ์ก็จัดให้ตามคำขอ

[คัดลอกลิงก์]
หลังทำ15วัน (2).jpg

สวัสดีจ้า วันนี้หนิงจะมาเหลา...ประสบการณ์การเสริมจมูกครั้งแรกที่สุดแสนจะเป๊ะปัง   อลังการเว่ออ  ที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ให้ฟังกันค่ะ.... รู้จักกันมั้ยย...ดังขนาดนี้  ถ้าไม่รู้จักระวังคุยกับเค้าไม่รู้เรื่องน้าแกรร... แต่เอ๊ะ!!!! ทำไมเราถึงตัดสินใจอยากทำดั้งนะหรอ  ถามทำไมแปลกๆ5555. เป็นคำถามที่ทุกคนถามหนิงบ่อยเลยค่า  ก็คงเป็นเรื่องธรรมชาติของผู้หญิงอะค่ะ คืออยากสวย5555.จบมั้ยย  เราเลยหาข้อมูลเอาไว้มากๆ ถามเพื่อนสนิทที่เคยไปทำบ้าง แต่ของมันโด่งสวย ไม่ดูเว่อออเลยนะเออ (อยากทำมาก555.)  เพื่อนเลยแนะนำให้ไปทำกับคุณหมอวรรณาค่ะ เราเลยเปิดรีวิวของหมอให้ไวว เห้ยย ใช่เล่นๆที่ไหนล้า เจอแบบนี้ฟินเลอะ555.งานระดับเทพไปอยู่ไหนมาค่ะหมอ55555.เราเลยตัดสินใจมาที่นี่ค่ะเพราะหลักฐานมันฟ้องงง ฮ่าๆ

พออีกวันเราเลยโทเข้าไปเลยค่ะ  ได้คิวมาเป็นอาทิตย์หน้า55555เร็วสุดแล้วค่ะ  พอถึงวันนัดก็เข้ามาคุยเลยค่า คุณหมอวรรณาก็ถามเราก่อน อยากได้แบบไหน โด่งมากมั้ย  ตื่นเต้นมาก...แต่เราชอบทรง Idol Nose ขอแบบเป๊ะๆแต่ไม่หลอกหน้าประมาณนี้ หมอวรรณาก็จัดให้ตามคำขอ ฮี่ๆๆ ดีไปอี๊กก

ไม่ว่าจะมุมข้าง มุมเสยยย ไม่เข้าใจเลยเหตุใดจึงหาไม่เจอ5555. วันนี้ค่ะถึงวันผ่าตัดแล้วว จะมีตรวจความพร้อมร่างกายนิดนึงงง แล้วก็จะมี พนง. มาถ่ายรูปให้ แช๊ะ แช๊ะ เป็นที่ระทึก เอ้ยย 555. ให้เทียบก่อนและหลังอะค่า เห็นความเปลี่ยนแปลง เริ่ดค่ะ
หลังทำทันที (2).jpg

อะหันให้ดูอีกรอบบบ แต่รอบนี่มีดั้งละนะ จะหายใจถนัดสักที5555555 รู้งี้ไม่น่าลืมไว้ในท้องแม่เลย ภาพนี้ 1 วันได้ค่ะ ไม่บวมไม่ช้ำเลย แสดงว่าหมอมือเบามากกกก  อิอิ ดี๊ดี  
หลังทำ7วัน (1).jpg

หลังทำ7วัน (3).jpg

อ้าววว เห่ยยยไม่ใช่เล่นนะเนี้ยย สวยเหมือนกันนะเรา5555.นี่แค่ 7 วันเองนะคะ  ยังบวมไม่เข้าที่เท่าไหร่ แต่ผลออกมาดีค่ะ ไม่ผิดหวังเลยจริงๆ อิอิ แต่เพื่อนๆต้องดูแลอย่างดีด้วยนะทำตามที่หมอบอกด้วย
หลังทำ15วัน (2).jpg

หลังทำ15วัน (3).jpg

รูปนี้ล่าสุด เด้ออตัดไหมออกแล้ววค่ะ เราทำตามที่หมอบอกทุกอย่างแผลเลยเข้าที่ไวมาก  ไปทำงานได้แบบใสๆ บางคนยังดูไม่ออก ว่าเราไปทำอะไรมา555555.บอกสวยขึ้นนะไปทำไรมา เราบอกป้าวววน้า ตื่นมาก็เป็นแบบนี้เลย5555.
        ตอนนี้นี่นะคิดว่าถ้าทำแล้วจะดีขนาดนี้ ทำนานแล้วหล่ะ5555.ชีวิตมันดีอะ เพราะเรามั่นใจไง ไปไหนก็กล้ามองหน้าสบตาผู้คน ไม่ใช่เอาแต่ก้มน่าเหมือนแต่ก่อนน  เดี๋ยวนี้หรอค่ะสะบัดบ๊อบใส่เลยค่ะ ดอลแคร์ ฮ่าๆๆๆๆ
โพสต์ 2017-4-18 14:57:00 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ืมีรูปหน้าตรงไม็ค่ะ หลังทำ

ราคาแพงไม๊เอ่ย
โพสต์ 2017-5-2 15:00:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยแซ่บเลยค่ะ
โพสต์ 2017-5-24 09:21:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สันจมูกโด่งสวย
โพสต์ 2017-7-4 16:47:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทรงสวยมากค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้