เจ้าของ: Miimaew
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวทำจมูก!!หมอตุ๊กที่ Dmorคลีนิคกับชีวิตใหม่ที่มั่นใจกว่าเดิม!!

[คัดลอกลิงก์]
อยากทำบ้างจังเลยค่ะ แพงไหมคะ
ทำจมูกอย่างเดียวหรอค่ะ
เก็บตังครบ เเล้วจะมาทำที่นี่
จัดฟันอยุ่ทำได้ไหมคะ
สวยมากคับ เป็นธรรมชาติมาก
ชอบมากเลย ดูดีเป็นธรรมชาติมากค่า
เช็คคิวนานไหมค่ะ
ขอข้อมูลในการจองคิวหน่อยค่ะ สนใจทำที่นี่
เห็นในเฟส Dmor Clinic บอกมีสาขาอุดรด้วย ดีจังเลยค่ะ ใกล้บ้านดี
ฐานเราเอียงจะทำได้ไหมค่ะ
มีสาขาต่างจังหวัดไหมคะ
เห็นว่ากำลังจะเปิดสาขาอุดรนะคะ ลองเข้าไปดูในเพจได้
ทรงเข้ากับหน้ามากค่ะ
ตอนนี้มีโปรโมชั่นอะไรบ้างคะ
ทำจมูกของแต่ละคนให้ออกมาดีที่สุด สวยมากๆ
คุณหมอจะออกเเบบทรงจมูกให้เราใช่ป่ะ
ชอบคะ สวยเป็นธรรมชาติมากๆๆ
ราคาเเรงอยู่เหมือนกัน เเต่ผลงานโคตรสวยเลยเเต่ละเคส
ซิลิโคนจะอยู่กับเราได้ตลอดชีวิตไหมค่ะ

ที่นี้มีแต่คนบอกว่าดี มีสาขาไหนบ้างค่ะ
เขียนรีวิวดีมากเลยค่ะ ทรงสวยด้วย
ศึกษามานานค่ะ ตอนนี้กำลังเก็บเงินรอทำสวยที่นี้ค่ะ
สวยมากคะ อยากทำกับคุณหมอตุ๊กมากๆ
จมูกเนื้อน้อยทำได้ไหมคะ
มีเพจคลินิกไหมค่ะ อยากไปดูรีวิวเยอะๆเก็บไว้ศึกษาอะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้