ดู: 956|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] รีวิวตาสองชั้น สายแบ๊ว ทำโดยหมอศักดิ์ เมโกะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ ชื่อกระเช้า นะค่ะ มารีวิวทำตา2ชั้น ปกติเป็นคนชั้นตาหลบในค่ะ แต่ละข้างไม่เท่ากัน ข้างหนึ่งมีชั้นแต่ไม่ชัด อีกข้างไม่มีชั้นตาเลยค่ะ เลยคิดว่าจะทำดีไหม?? แล้วก็ได้เห็นรีวิวทำตา2ชั้นที่เมโกะคลินิก ก็เลยตัดสินใจไปปรึกษากับพนักงาน เขาให้คำปรึกษาดีมากค่ะ เลยตัดสินใจจองคิวและทำในที่สุด

จะให้ดูรูปก่อนทำ

พอเข้ามาจอง รู้สึกประทับใจ เพราะพนักงานเป็นกันเอง น่ารักทุกคนเลยค่ะ บริการดี พอหลังจากทำเสร็จ ก็ทักมาถามตลอดเลยค่ะ ขอบคุณเมโกะคลินิกที่ทำให้ดวงตาของกระเช้าสวยและถูกใจมากเลยค่ะ  ต่อไปมาดูตาของกระเช้าในแต่ละวันหลังจากทำกันค่ะ

หลังทำทันที

วันที่1

วันที่2

วันที่3

วันที่4

วันที่5

วันที่6

วันที่7

วันที่8

วันที่13

หลังจาก 1 สัปดาห์ กระเช้าก็แต่งหน้าได้ตามปกติเลยค่ะ มีแต่คนมาทักว่าหน้าหวานขึ้น แล้วก็ทำให้เสียเวลาในการแต่งหน้าน้อยลงมากเลย แต่งหน้าได้ง่ายขึ้น ไม่ต้องติดสติกเกอร์เลย ชอบมากๆ เพื่อนคนไหนที่สนใจ หรือกำลังลังเลอยู่นะคะ ไม่ต้องลังเลแล้ว เชื่อกระเช้าเถอะ ทำออกมาแล้วสวยขึ้น ดีขึ้นจริงๆค่ะ

9วัน_170410_0001.jpg (551.69 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

วันที่9

วันที่9
ค่าใช้จ่ายทั้งหมดเท่าไหร่คะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้