ดู: 1072|ตอบกลับ: 7

[เสริมจมูก] อยากปังแบบดาราก็ต้องมาเลอลักษณ์สิค่ะดั้งใหม่ไฉไลสุดๆ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Benja456 เมื่อ 2017-4-12 16:51

หลังทำ 15 วัน (1).jpg

สวัสดีเพื่อนๆ  วันนี้เราจะมารีวิวเล็กๆ จากการทำจมูกค่ะ เราชื่อ เบญ น้ะ จะมารีวิวจมูกของเราให้เพื่อนคนที่ยังไม่กล้าทำ......เริ่มเลยน้ะเรามาทำจมูกเพราะเราก็อยากสวยเหมือนคนที่ทำแล้วดั้งเขาโด่งสวยมาก.....คือแบบปังแบบดาราเราก็อยากมีจมูกสวยๆแบบนั้นบ้าง ดูจากภาพสิดูจมูกสิคือไม่ค่อยมีที่จะโด่งเลย เสียใจจุง TT_TT

ก่อนทำ (1).jpg

ก่อนทำ (2).jpg

ขอคุณแม่น้ะค่ะที่ป็นแรงบันดาลใจให้แก่เราแนะนำหาโรงพยาบาลดีๆให้แก่เราและเขาก็แนะนำโรงพยาบาลเลอลักษณ์ให้แก่เราซึ่งเราไม่รู้จักเลยแม่เราบอกว่าดังมากน้ะทำจมูกสวยมาก และยิ่งทรง Princess Nose สวยมากเป็นธรรมชาติมาก....งั้นจะรออะไรล้าไปกันเลยดีกว่า^^

พอได้เข้ามาที่เลอลักษณ์ก็เดินไปที่เค้าเตอร์เพื่อทำการเขียนชื่อ เลือกทรง เพื่อความสวยของเรา ถึงเจ็บยังไงก็ยอมเพื่อความสวย 555.......เวลาผ่านไปมีคนมาเรียกเปลี่ยนชุดเข้าห้องผ่าตัด ตื่นเต้นมากคะ คุณหมอกิตติศักดิ์บอกว่าไม่เจ็บหรอกแปบเดียวระหว่างคุยกับคุณหมอ คุณหมอก็ได้ให้ยานอนหลับกับยา แล้วก็หลับไปเลย พอตื่นขึ้นทุกคนก็คงต้องถามหากระจกเหมือนเราเพื่อความอยากเห็นความสวย 555 ปลื้มใจมากค่ะกับทรง Princess Nose กับคุณหมอกิตติศักดิ์ พอชื่อชมเสร็จคุณหมอก็ติดพลาสเตอร์ให้ ชอบมากดีต่อใจไปอีก

หลังทำทันที (1).jpg

ผ่านไป 1 วันก้ยังคงมีอาการบวมค่ะ แต่เดี๋ยวก้ค่อยๆยุบไปเองค่ะ

หลังทำ 1 วัน.jpg

การดูแลรักษาคุณหมอก็อธิบายให้ฟัง ประคบเย็น 4-5 วัน เป็นเวลา 48 ชั่วโมงอย่างต่อเนื่อง  นอนหมอนสูงหรือนั่งหลับ 48 ชั่วโมง ห้ามแผลผ่าตัดโดนน้ำ 7 วัน ทานยาตามหมอสั่ง รับประทานอาหารอ่อนๆ ทำตามที่หมอบอกทุกอย่างเพื่อสวยต้องขอบคุณเลอลักษณ์ที่มอมความสวยให้แก่ใบหน้าของเรา..^^

หลังทำ 5 วัน (1).jpg

เข้าสู่วันที่ 7 แบบสวยๆค่ะ เพื่อนๆๆ ทรงจมูกเริ่มเข้าที่ละค่ะ

หลังทำ 7 วัน (1).jpg

สวยแย้ววจ้า อิอิ เป้นไงบ้างค่ะกับทรงจมูกที่เราเฝ้าฝันถึง อิอิ

หลังทำ 15 วัน (1).jpg

โพสต์ 2017-4-14 15:20:14 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทำกับหมอไหนคะ เท่าไหร่
โพสต์ 2017-5-27 15:12:24 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยแซ่บมากค่ะ
โพสต์ 2017-6-21 16:32:48 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าคมขึ้นค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้