ดู: 1645|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เมดเมติกช่วยเปลี่ยนเราเป็นคนใหม่ที่มีความมั่นใจมากกว่าเดิม

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย stoped00 เมื่อ 2017-4-12 15:41

>>>>>แนะนำตัวก่อนนะคะ เราชื่อสต๊อป วันนี้จะมารีวิวเสริมจมูกที่เมดติก<<<<<<
ต้องบอกก่อนว่า ส่วนตัวเราอยากเสริมจมูกมาตั้งนานแล้ว
ติดตามข่าวและก็หาข้อมูลเกี่ยวกับศัลยกรรมอยู่ตลอด เรียกได้ว่าเป็นคนทำการบ้านมาดีพอสมควร
แล้วทีนี้มีอยู่ช่วงนึง มีกระแสข่าวคลินิกศัลยกรรม ทำมาแล้วพลาดเยอะมาก  ไอเรายิ่งจิตตกง่าย -*-
ก็เลยพักโปรเจคนี้ไป แต่พักได้ไม่นาน ก็เกิดที่อยากจะทำจมูกขึ้นมาอีก
เพราะอยากเสริมความมั่นใจให้ตัวเองค่ะคือจมูกของเดิมเราก็พอมีเนื้อยู่บ้างไม่ได้แบนเรียบ
แต่ทรงจมูกไม่สวยเลย-.-ทำให้เวลาเราแต่งหน้าหน้าจะดูแข็งมาก
เหมือนทอมแอ๊บสวย เข้าใจฟิลชิป่ะ คือเราชอบแต่งหน้าสาย ฟ.อยู่แล้ว
คิดว่าถ้าเสริมจมูกคงช่วยทำให้เราแต่งหน้าง่ายขึ้น
หน้าดูหวานเป็นผู้หญิงมากขึ้น  ก็เลยตัดสินใจทำค่ะ

มีหลายคลินิกเลยนะที่เราสนใจ แต่สุดท้ายก็เลือกมาทำที่เมดเมติก เหตุผลเพราะชอบทรงจมูกของที่นี่
อีกอย่างเพื่อนเราหลายคนๆที่เคยไปทำกับที่นี่มา ทุกคนพูดเป็นเสียงเดียวกัน
ทรงจมูกสวย แผลหายไว ราคาไม่แพง เราก็เลยโทรไปจองคิวโดยโอนเงินค่ามัดจำในการจองไป 5,000 บาท
หลังทำแผลบวมน้อยมากแค่สามวันก็ไม่ช้ำแล้ว ไม่เจ็บอย่างที่คิด

ภาพหลังทำเสร็จใหม่ๆ เราให้พี่พยาบาลถ่ายให้

ทำเสร็จก็ชิวๆๆๆ ไปเดินห้างต่อ ฮ่าาาาา

วันแรกหลังทำเราประคบเย็นตลอด วันที่สองหลังทำก็ไปถอดเฝือกค่ะ ให้พยาบาลล้างแผลให้
แล้วหลังจากนั้นก็ล้างทำความสะอาดเอง นอนหมอนสูงแล้วก็ใส่หมอนรองคอไว้ค่ะ กลัวตัวเองจะนอนหันข้าง55

เรากังวลเรื่องบวมมาก เพราะต้องไปเรียน เลยกิน n-lar อาหารเสริมช่วยลดบวมของคลินิกกันไว้ก่อน
มันเวิคคมากกก หลังกินควบคู่กับยาที่คุณหมอสั่ง
จมูกก็ไม่ค่อยบวม ครบสามวันก็เราก็เริ่มแต่งหน้าบางๆได้แล้ว ขนาดเพื่อนยังที่มหาลัยยังทักเลยว่า
เพิ่งเสริมจมูกมา ทำไมแผลหายเร็วจัง?  n-lar นี่แหละเคล็ดลับ  อิอิ

ไว้เราจะคอยมาอัพเดทเรื่อยๆนะ ใครสนใจก็ลองดูที่หน้าเพจคลินิกได้
เค้ามีโปรออกมาตลอด ของดีบอกต่อ ดีต่อใจใครก็ปลื้ม

ว้าววว สวยขึ้น
อยากเห็นรูปหน้าตรงค่ะ ดูด้านข้างสวยมาก
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-8-15 10:34:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เห้โล้ววว
หายไปนานตั้ง4เดือน เกือบไม่ได้เข้ามาแล้วมั้ยล่ะ
โชคดีที่ยังจำพาสได้ ฮ่าๆๆ
วันนี้เลยมาอัพเดทจมูกกันสักหน่อย

มาดูความเปลี่ยนเเปลง หลังเสริมจมูกที่เมดเมติกกันดีก่า

ก่อนทำ

เมื่อก่อนเวาลาถ่ายรูปมุมหน้าตรงนี่แทบไม่รอดเลย

หลังทำ

แต่พอหลังทำ ตอนนี้เวลาถ่ายรูป ไม่ว่าจะหน้ามุมหน้าตรง
หรือมุมข้างก็รู้สึกมั่นใจขึ้นมากๆเลยค่ะ

มุมข้างหลังเสริมจมูกที่เมดเมติก
ชอบมากกก จมูกปลายพุ่ง ทรงสวยสุดๆ
อ้อ ลืมบอก เค้าทำกับหมอชัชนะ คุณหมอใจดีเป็นกันเองมาก
แนะนำเลย ถ้าใครที่อยากได้จมูกแบบปลายพุ่ง ทำมาแล้วจะฟินสุดๆ  >.<

ป.ล. ไว้จะ แวะมาอัพเดทรูปเรื่อยๆนะ
ไปล่ะค้าฟ จุ้บบ

7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-9-4 11:56:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มีคนถามใน inbox  เยอะมากกกกกกกกก
วันนี้มาทยอยตอบพร้อมกับอัพเดทรูปไปด้วยเลย
จมูกเรียวได้รูปมาก ถ่ายรูปมุมไหนฏ้มั่นใจขึ้นกว่าเมื่อก่อนเยอะมากๆ
หลังทำก็ดูเเลไม่ยาก ไม่กี่วันก็หายแล้ว คุ้มมากเลย เจ็บตัวครั้งเดียว
แต่ได้ความมั่นใจที่เพิ่มขึ้น
แนะนำเลย ถ้าใครอยากเสริมจมูก ลองมาปรึกษาที่เมดเมติกดูได้
เราทำมาแล้ว ชอบ ประทับใจ เลยอยากบอกต่อ แค่นั้น
ถ้าไม่เชื่อ ก็ต้องลองมาพิสูจน์ กันนะ อิอิ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้