ดู: 3045|ตอบกลับ: 1

[ปรับรูปหน้า/โบท๊อก/ร้อยไหม/ฟิลเลอร์] ฉีดไขมันเติมเต็มใบหน้า ย้อนวัย 54 ให้ดูสาวอีกครั้ง ที่ The SiB Clinic คะ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ วันนี้ขอมารีวิวฉีดไขมันตัวเองเพื่อเติมเต็มใบหน้า ให้ใบหน้าดูอิ่ม ดูเต็มมากขึ้น ให้ดูใสใสเหมือนสาวเกาหลี แต่ไม่ต้องบินไปถึงเกาหลีนะคะ เพราะคุณหมอ ดารินทร์ ม่วงไทย ที่ The SiB Clinic สามารถทำได้ค่ะ เดี๋ยววันนี้มีรูป Before After มาให้ดูกันค่ะ ก่อนอื่นเลยตัวพี่เองอายุ 54 แล้วค่ะ ไม่แปลกนะคะ ที่ใบหน้าจะหย่อนคล้อยไปบ้าง ตามกาลเวลา แต่ไม่ต้องห่วงค่ะ พี่จะไม่ยอมแน่นอน ตราบใดที่คุณหมอยังคิดพัฒนากันอยู่เรื่อยๆๆ มีเทคนิคต่างๆเข้ามาเป็นตัวช่วยเรา ให้เรายังสวยอยู่เสมอ เราก็อุ่นใจค่ะ

ปกติแล้วเราเป็นลูกค้าประจำของ The SiB Clinic อยู่แล้วค่ะ ซื้อครอสเรเซอร์ ทรีทเม้นต์ ทำหน้าอยู่เป็นประจำค่ะ ที่นี้ดีมากๆๆค่ะ ที่ทุกการทำไปแล้ว จะรู้สึกได้เลยว่ามีการเปลี่ยนแปลงไปในทางที่ดีขึ้นมากๆๆๆ ก่อนทำและหลังทำ ชัดเจนค่ะ ไม่มโนแน่นอนค่ะ เลยวางใจ The SiB Clinic มาโดยตลอดเลยค่ะ และวันนี้ได้เจอคุณหมอ เลยขอปรึกษาคุณหมอ เรื่องฉีดไขมันเติมเต็มใบหน้า เพราะ เห็นลูกค้าของคลินิกนี้ ทำไปแล้ว มันโอเคมากๆๆๆ ตัวเราเองก็มีปัญหาใบหน้าหย่อนคล้อยตามอายุ และ ดูไม่เอิมอิ่ม ไม่เต่งตึง เลยคิดว่าวิธีนี้จะเป็นอีกทางเลือกนึ
งที่สามารถใช้ช่วยแก้ปัญหาได้ ข้อดีของการฉีดไขมันเติมเต็มใบหน้า คือ เราจะไม่มีแผลเป็น ไม่มีสารแปลกปลอมเข้าสู่ร่างกาย เพราะใช้ไขมันตนเอง ไม่ไหลแน่นอนค่ะไขมันที่ฉีดเข้าไปและเหลืออยู่หลังจากผ่านไป 6 เดือน จะอยู่ได้ถาวร รับรองว่าสวยและดี ปลอดภัยสุดๆๆค่ะ

ขั้นตอนการทำ

1. ดูดไขมันส่วนเกินออกจากร่างกาย
2. ปั่นแยกให้ได้ไขมัน ที่มีชีวิต ที่มีคุณภาพสูง
3. ฆ่าเชื้อและทำความสะอาดใบหน้าและฉีดยาชา
4. นำไขมันที่ได้กลับมาฉีด เข้าไปที่ใบหน้าบริเวณที่มีข้อบกพร่อง

เดี๋ยววันนี้มีรูป Before After มาให้ดูกันนะคะ

BEFORE

AFTER

เปรียบเทียบกันแบบชัดๆๆเลยค่ะ

เห็นกันชัดๆๆเลยไหมคะ ว่าผลลัพธ์มันดีขึ้นมากๆจริงๆ ขอขอบคุณ The SiB Clinic และ คุณหมอดารินทร์ ม่วงไทยมากๆๆนะคะ ที่ทำให้ใบหน้ากลับมาสาวอีกครั้ง ใครสนใจสามารถแอดไลน์ @thesibclinic ไปสอบถามได้เลยนะคะ

โพสต์ 2017-11-28 10:15:26 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณมากเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้