ดู: 703|ตอบกลับ: 0

จิตตกมาก ทำจมูก + ตัดปีก มา 1 เดือนแล้ว มีแต่คนบอกเหมือนไม่ได้ทำเลย

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะเพื่อนๆ เราก็เป็นคนนึง ที่อยากสวย มีความหวังมาหลายปีแล้วว่า สักวันจะต้องมีดั้้งเป็นของตัวเอง เราเลยตัดสินใจทำ
ไหนๆทำแล้วก็เลยตัดปีกด้วยเลยค่ะ เพราะเป็นคนปีกจมูกกว้างมาก แต่ไม่มีดั้งเลย แบบแบบติดหัวตาเลยค่ะ

ทีนี้เราก็หวังไว้ว่าเราจะสวย จะมีแต่คนทัก แต่หลังจากทำมา มีแต่คนบอกว่าเหมือนไม่ได้ทำเลย ตัวเราเองว่ามันโด่งขึ้นนะคะ แต่แค่มันไม่เป็นสันแบบคนอื่นเค้า และแผลตัดปีกทางขวายังไม่หายเลย เรานอยด์มากกกกกกกกกกก หรือว่าต้องรออีกคะ เพื่อนๆที่ทำมา นานมั้ย กว่าจะสวยกัน

พรุ่งนี้ครบเดือนแล้ว หมอนัด ถ้าคุยกับหมอว่าไงจะมาอัพเดทนะคะ

แต่ตอนนี้ นอยด์มากกกกกกกกกกกกกกกกก อยากจะร้องไห้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้