เจ้าของ: Mangbong
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แมงบ้งเสริมจมูก กะหมอสุรพล ขอนแก่นคับ

[คัดลอกลิงก์]
ถ้า จะ ตัดปีกแล้ว ก้อเสริมพร้อมกันเลยยได้มั้ยยคับบ
แล้วว หายไวมั้ยย แบบพอออกไปเจอคนได้บ้างอ่าคับ

ตอนนี้คิวยาวมั้ยย ถ้าจองตอนนี้จะได้คิว เมื่อรัย คับป๋ม..!!!!
ดูดีขึ้นเยอะเลยอะ   
เจ้าของกระทู้สวยมากกกกกกกกกกกกกกกก......สาวส่าเมืองขอนแก่น...ลูกสาวหมอสุรพลเหรอเนี่ย...:):) จำกันได้มั้ยเอ่ย
ตอนนี้เป็นไงบ้าง
ดูบ้งแล้วสวยดีเลยทำกับอ.สุรพล
อยากทราบว่าการตัดปีกจมูกเนี่ย กี่วันหายหรอคะ
ทำเเย้ว จมูกเปลี่ยนใหม่เลยนะคราบ โด่งๆขึ้นเยย
หล่อขึ้นมากมายเลย
นะคราบเนี้ย
เดี๋ยวก็หล่อแล้ว
พี่ค่ะตัดปีกจมูกเจ็บป่าวค่ะเเล้วคุณหมอคิดราคายังไงบ้างค่ะตัดเเล้วไส่ชิลิโครนด้วยเลยป่าวค่ะหนูอยากทำจังเลยค่ะ  เเล้วกี่วันค่ะจะหายเป็นปกติเจ็บไหมค่ะกลัวจัง อืออออออ....
พอใจมากเลยค่ะไปทำจมูกมาที่จตุจักรขอนแก่นคลินิก พี่ๆก็ใจดีบริการเป็นกันเองน่ารักทุกคนเลย คุณหมอใจดีมากๆเพื่อนคนไหนสนใจ โทรเข้าไปเลย 043332932
ไปทำโบท๊อกหน้าเรียวมาคร้าที่จตุจักรขอนแก่นคลินิก ทำได้2สัปดาห์แล้วคะหน้าเล็กลงมาก เพื่อนๆคนไหนสนใจก็เข้าไปสอบถามกับพี่ๆที่คลินิกได้เลยนะคะ รับรองว่าไม่ผิดหวัง
เล่าเรื่องตั้งแต่ต้นได้ตลกมากเลยค่ะ ขำๆดี ชอบๆ
หนูดีไปทำจมูกมาแล้วคร้าทำที่จตุจักรขอนแก่นคลินิก โอมากๆเลยคะ คุณหมอก็ใจดี ทำไม่ค่อยเจ็บด้วยเพื่อนๆ คนไหนสนใจหนูดีแนะนำที่นี่เลยคะ รับรองว่าไม่ผิดหวัง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้