ดู: 1885|ตอบกลับ: 8

[เสริมหน้าอก] หน้าอกใหม่ ชีวิตใหม่ บิ้กไซท์กับเลอลักษณ์เด็ดสุดๆ

[คัดลอกลิงก์]
หลังทำ 6.jpg

สวัสดีเราชื่อ "น้ำส้ม"  หรือจะเรียก "ส้ม" ก็ได้ง่ายๆดี 555   อยากทำนมเพราะอกหักหนะสิแฟนเราบอกเราไม่สวย   ไม่อึ้มพอ  แถมบอกว่านมเราก็ไม่มีถึงมีก็เล็กเราอยากทำเราอยากเปลี่ยนตัวเองให้ผู้ชายคนนั้นเสียดายเรา  555  ถ้าเราได้ทำสัก 410 cc  คงจะอึมจะสวย  555  ดูจากรูปสิว่านมเราไม่มีแบบที่เขาบอกไว้จริงๆ TT_TT
ก่อนทำ 1.jpg

ต้องขอบคุณแรงบันดาลใจพี่น้องให้มีวันนี้ค่ะแนะนำโรงพยาบาลเลอลักษณ์พี่บอกที่นี้ทำหน้าอกสวย ทรงสวยมาก  " ถามว่าเราเชื่อถือมากหรือเปล่าก็ยังไม่เชื่อถือมากเท่าไหร่เพราะยังไม่เคยมายังไม่รู้เลยว่าเป็นยังไง" พอกลับบ้านไปเราก็นั่งเปิดดูเพจเลยจ้า " โรงพยาบาลเลอลักษณ์  ศัลยกรรมตกแต่ง    "พอเปิดเสร็จก็เข้าพันทิปหาดูอีกทีเพื่อจะได้รู้ว่าสวยจิงไหม วันนึงฉันจะหน้าอกที่สวย  ไปปปป.ไปปปป  โรงพยาบาลเลอลักษณ์   พ้อมไม่พร้อมก็ต้องพร้อมแล้วแหละ  อยากสวย  555555
ก่อนทำ 2.jpg

พอมาถึงกล่าวเท้าเดินเข้ามาแบบที่พี่ๆเขาบอกกันเลยว่าเหมือนในวัง   พอเข้าไปก็นั่งจิบกาแฟเบาๆ สะอาดได้มาตรฐานมากจริงๆค่ะพี่ พนักงานก็น่ารักเป็นกันเองให้คำปรึกษาดีมากค่ะโดยเฉพาะคุณหมอกิตติศักดิ์ให้คำปรึกษาดีมากเลยค่ะ  พอถึงเวลาเปลี่ยนชุดเข้าห้องผ่าตัด  หัวใจนี่เต้นแรงมาก  ตอนเข้าห้องผ่าตัดก็ไม่ได้กลัวน่ะค่ะ เพราะที่นี้มียาสลบค่ะ หู๊ยยยยยย  ไม่รู้เรื่องอะไรเลย  ไม่เจ็บ ไม่ปวด พอตื่นมาก็อยู่ที่ห้องพักละค่ะ เพราะที่นี้มีให้นอน 1 คืนค่ะ พยาบาลจะคอยดูแลเราค่ะ บริการดีมากๆค่ะ เราเดรนเลือดเสียค่ะ รุ่งเช้าก็มีคุณหมอมาตรวจด้วย เริ่ดเว่อร์ เราทำเป็นซิลิโคลนAllergan ขนาด 410 cc. เทคนิคกาวพิเศษ (Scarless) ไร้รอยแผลค่ะ อิอิ
ก่อนทำ 3.jpg

การดูแลตัวเองของเรา เราก็ทำตามที่คุณหมอทุกอย่างค่ะ  มีใบสีชมพูเล็กๆ ซึ่งขั้นตอนการดูแลตัวเองมาให้ จะพิเศษตรงหลังเราถอดผ้าผันหน้าอกได้ 10 วัน คุณหมอบอกให้เริ่มนวดจนครบ 6 เดือน แต่เราก็โอเครนะ  ได้นวดได้เห็นทุกวัน คือมีความสุขอ่ะ คนมีนมแล้วอ้าเนอะ ดูภาพของเราจากหลังทำ

ความเปลี่ยนแปลงของเราหลังจากการทำหน้าอกแล้ว  เรามีความมั่นใจขึ้นใส่ชุดไหนก็สวย  และกับความรักครั้งเก่ากับคนเก่าเขาก็เสียดายไปสิ  ง้อไปสิ 555 เพราะตอนนี้รักครั้งใหม่กับคนใหม่แฮปปี้มากกก ตามใจทุกอย่างคือดีอ้า  "นมใหม่ก็มา สามีใหม่ก็เกิด" ขอบคุณเลอลักษณ์ที่มอบนมเริ่ดๆๆ มาให้...
30 วัน  (3).jpg

หลังทำ 5.jpg

หลังทำ 6.jpg

หลังทำ 28 วัน  (1).jpg

หลังทำ 30 วัน  (2).jpg
โพสต์ 2017-4-8 22:51:38 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้องนวดตลอดเลยมั๊ยคะ
โพสต์ 2017-4-12 09:05:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดูแลยากมั้ยค่ะ อยากทำบ้าง อิอิ
โพสต์ 2017-4-25 16:23:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เซกซี่มากๆค่ะ
โพสต์ 2017-6-2 09:06:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าอกชิดสวย
โพสต์ 2017-6-20 16:28:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้องนวดบ่อยไหมค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้