ดู: 7473|ตอบกลับ: 74
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวเสริมจมูก. 1เดือนกว่า. by. หมอตุ๊ก Dmor Clinic.ครับ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย LookSky เมื่อ 2017-4-3 15:31

สวัสดีครับ ผมไม่เคยคิดจะทำจมูกมาก่อนเลย แต่พอเริ่มเก็บตังและหาเงินเองได้ ก็อยากเปลี้ยนแปลงตัวเองดูบ้างครับ

ตัดสินใจอยู่ไม่นานครับ กับการเสริมจมูก เพราะคิดว่า. ทุกวันนี้เป็นเรื่องธรรมดาไปเสียแล้ว.

และคงไม่แปลกอะไรถ้าจะลองดู. และน่าจะทำให้อะไรๆดีขึ้น.

ผมเป็นคนมีจมูกอยู่แล้วครับ.  แต่ส่วนดั้ง จะไม่ค่อยโด่ง. จะเห็นโด่งนิดๆหากมองด้านข้าง

แต่ถ้ามองด้านหน้า. จะดูจมูกโตนิดๆ และไม่เป็นทรงเท่าไหร่

จึงพยายามหาข้อมูลครับ. เสิร์ชดูในอินเตอร์เน็ต จนเจอ Dmor clinic

ที่ตอบโจทย์ในเรื่องของข้อมูล. ของการทำจมูก. เพราะผมเข้าไปในเพจ และเจอคลิปสัมภาษณ์คุณหมอตุ๊ก

จึงนั่งดูจนจบ. ช่วยสร้างความเข้าใจและเชื่อมั่นได้ระดับหนึ่งประกองกับดํทรงจมูกที่คุณหมอทำ ก็เข้ากับใบหน้า. ไม่เว่อร์วังจนเกินไป

จึงตัดสินใจ. สอบถามเข้าไปทางไลน์.  ที่ให้ไว้.  ครับ

หลังจากนั้นประมาณสองเดือนจึงเข้าไปทำครับ.  ในวันที่4 กพ60

ตื่นเต้นมาก. แต่ออกมากไม่บวมครับ.  จะมาบวมวันที่. 3 -4 และเริ่มยุบในวันที่ 5ครับ หลังจากนั้นอาทิตย์หนึ่ง

อาการบวมลดลงมาก.  เกือบๆหนึ่งเดือนก็ โอเคเห็นทรงแล้วครับ. คุณหมอบอก. ต้องรออีก 3เดือน. 6เดือน ครับจะเริ่มรัดแกนและจะทรงสวยมากขึ้นครับ
มาดูรูปก่อนเสริมกันนะครับ

หลังเสริมครับ
ตามลำดับเลยนะครับ

ทรงเริ่มมาครับยังไม่หายบวมนะครับกว่าจะหายบวมและเริ่มหล่อก็3-6เดือนครับ

ขอแชร์ประสบการณ์ให้สำหรับคนที่สนใจอยากทำจมูกหรือหาที่แก้จมูกควรศึกษาข้อมูลให้ดีนะครับไว้ว่างๆจะเข้ามาอัพเดทให้ดูนะครับ

S__7897105.jpg (554.26 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 34)

S__7905291.jpg (498.46 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 32)

S__7905293.jpg (498.34 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 30)

S__7905305.jpg (447.75 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 31)

หล่อเลย ดูดีมากค่ะ ชอบมาก^^
ทรงนี้ชอบมากเลยคับ ดูดีมากเลย
ทรงสวยมากเลย
เหมือยว่าปีกจมูกลดลงด้วยหรือป่าวครับ
ได้ตัดปีกด้วยไหมนะคะ
ทำมาเท่าไรคะ
คลินิกอยุ่เเถวไหนคะ
ทำจมูกแล้วหล่อเลย อยากให้เเฟนทำบ้าง
ทำจมูกมาเท่าไรคับ ผมสนใจอยู่คับ
เข้ากับหน้ามากเลยค่าา ทำอะไรบ้างคะ
คุณหมอใช้ยาชาหรือยาสลบคะ
มาอัพเดตรูปอีกนะคะ
สุดยอดเลยค่า เปลี่ยนไปมากๆ
คุณหมอเก่งมากนะคะ ทำให้เปลี่ยนไปได้ขนาดนี้
น่าคล้ายๆเพื่อนเราเลย ตอนยังไม่ทำจมูก
ทำมาเเล้ว หล่อขึ้นเลยนะคะ
หูยยยยย หน้าเปลี่ยนไปมากเลย คุณหมอเก่งมากก
คลินิกอยู่แถวไหนหรอคะ เห็นเเล้วอยากทำจมูกเลย
ดูดีขึ้นมากๆ เลยนะคะ
ว้าาววดูดีขึ้นเยอะเลย คุณหมอที่นี่เก่งมากๆ
ทำอะไรไปบ้างคะ หน้าเปลี่ยนเยอะมากๆ
มันจะยุบบวมประมาณวันที่5ใช่ไหมคะ อยากทำบ้างคำนวนเวลาลางานอยู่
พาแฟนไปปรึกษามาอีกที่ไม่โอเคเลย แต่พออ่านรีวิวนี้แล้ว อยากพาแฟนไปทำเลยนะคะ
จากที่อ่านเห็นบอกว่าจะเริ่มรัดแกน3-6เดือน แต่ตอนนี้ทรงจมูกก็ดูสวยมากแล้วนะคะ อยากเห็นตอนรัดแกนจัง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้