เจ้าของ: LookSky
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวเสริมจมูก. 1เดือนกว่า. by. หมอตุ๊ก Dmor Clinic.ครับ

[คัดลอกลิงก์]
มีข้อมูลการติดต่อของคลินิกไหมคะ อยากส่งรูปให้ดูว่าทำได้เยอะไหม
เพื่อนเราชวนไปทำที่นี่เหมือนกันคะ
okมากค่ะ เราว่าถ้ามีงบทำคางอีกนิดนะคะ เริ่ดดด
หน้าคมขึ้นเยอะเลยนะคะ ของผช.นี่ราคายังงัยคะ ว่าจะพาน้องไปทำ จมูกคล้ายๆกันเลย
เขียนได้ละเอียดมากๆเลยนะคะ เราจะไปแก้จมูกที่นี่คร่า
เก็บตังส์พาแฟนไปเสริมจมูกใหม่ด้วยเลยยย
อยากทำคางมากๆ คุณหมอทำออกมาดูธรรมชาติดีนะคะ
อยากทำคางมากเลยคะ เคยฉีดฟิลเลอร์ ต้องไปขูดออกก่อนอีก

อยากทำบ้างคำนวนเวลาลางานอยู่นะคะ  ชอบจมูกมากๆเลยนะคะ
งานจมูกผู้ชายก็เป๊ะ สวยเลยอะคะอยากให้แฟนไปทำจมูกที่นี่เลยนะคะ
คุณหมอเก่งจังเลยคะ ทำทรงผู้ชายก็สวย
ทำคางเท่าไรคะ สนใจที่นี่มากเลย
ทำจมูกมาเท่าไรนะคะ อยากให้แฟนทำบ้างนะคะ
ทำคางแผลนอกหรือแผลในคะ

คุณหมอเก่งมากนะคะ ทำให้เปลี่ยนไปได้ขนาดนี้
อยากทำคางมากเลยตอนนี้หาที่ทำอยุ่ มีคางผู้หญิงไหมคะ
อยากทำคางมากเลยตอนนี้หาที่ทำอยุ่ มีคางผู้หญิงไหมคะ
เจ็บไหมคะตอนทำคาง แผลในหรือเเผลนอก
ทำคางเเผลนอกหรือแผลในคะ
หูยย คุณหมอตุ๊กนี่ทำจมูกผู้ชายก็สวยนะคะ ตอนนี้คิวยาวไหมคะ ถ้าทำ 2 คนมีส่วนลดไหมคะ
คางกับจมูกอันไหนเจ้บกว่ากันคะ
ตอนทำคางเจ็บไหมคะ ดูเเลอยากไหม กินอาหารได้หรือป่าว
รบกวนเข้ามาตอบด้วยนะคะ
ได้ทำตาด้วยไหมคะ
สนใจทำคางค่ะ ขอราคาด้วยนะคะ พรีชชชชชช
ชอบจมูกอ่ะ มีชื่อทรงไหมคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้