ดู: 951|ตอบกลับ: 5

[เสริมคาง] ละมุนนีไปอีกเจอคางเลอลักษณ์เปลี่ยนคางสั้นให้เรียวสวยด้วยคุณหมอวรรณา

[คัดลอกลิงก์]
หลังทำ 6.jpg

..เบื่อจังเลยค่ะ!  (แอบบ่น) อิอิ ถามว่าเบื่อเรื่องอะไร ก็ต้องตอบว่าคาง แล้วก็คางค่ะ สั้นเว่อร์ เราเองไม่ชอบเลยเวลาส่องกระจกแล้วเป็นใบหน้าตัวเองที่มีคางที่สั้นไม่ได้รูป คางเป็นคางตัด ทำให้ใบหน้าเราไม่มีความเป็นผู้หญิงเอาซะเลย หน้าเราดูแมนไปเลยง่ะ แง่ๆๆ เอาความละมุนนีของเราคืนมาได้ไหม วันนี้ก็คงเป็นอีกวันที่เรามานั่งเบื่อกับคางตัวเองเราทำงานราชการที่ต้องอยู่ต่อหน้าผู้คน เด็กๆ เวลาพบเจอใครก็อยากจะเอามาต่อคางตอนนั้นเลย 5555

ก่อนทำ (3).jpg

.....เราอยากเสริมคางเหมือนกันน่ะค่ะ เราว่าถ้าเราเสริมคางงใบหน้าเราจะดูละมุนนีมากขึ้นมีความเป็นผู้หญิงมากขึ้นแน่นอน เพราะมันจะช่วยให้ตรงคางเราเรียวสวยรับกับใบหน้าไม่ใช่คางที่เป็นอยู่ตอนนี้ คิดว่าคางผู้ชาย แง่ๆ แอบเศร้าทุกครั้งที่พูดถึงเลยค่ะ เราว่าเราต้องเอาจริงกับการเสริมคางซะทีละ เราก็เราจากการศึกษาจากการดูรีวิวก่อนค่ะ ว่าคนที่ไปเสริมมาเป็นไงบ้างและไปเสริมที่ไหนกันมาบ้าง... เราก้ชอบน่ะจากหลายที่ที่ดูในรีวิว
...เราตัดสินใจเสริมที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์จากการที่เราดูนั้นเราชอบทรงที่นี้มากค่ะ แก้ปัญหาคางสั้นได้ดีเลยทีเดียว อาจเป็นเพราะคุณหมอที่นี้เค้ามีความเชี่ยวชาญเฉพาะด้านจริงๆ ค่ะ และเสริมในโรงพยาบาลศัลยกรรมด้วยเราเลยมีความมั่นใจเลยค่ะ ที่จะเสริมคางกับที่นี้...
..ความสวยนี้มันไม่เข้าใครออกใครจริงๆค่ะ เราเข้าห้องผ่าตัดไปตอนนั้นเราตื่นเต้นมากกับคางที่เราจะได้มาซึ่งความละมุนนี แต่เราก็จะต้องสู้ค่ะ ลุย! แต่เอ๊ะ! ตอนคุณหมอทำไปเจ็บเลยค่ะ ดีไงข้อดีของการเสริมคางที่นี้มียานอนหลับและยาชานั้นเอง ตื่นมาก็คือสวยเลยค่ะ เราเสริมกับคุณหมอวรรณค่ะ พร้อมจะเห็นแล้วใช่ไหมค่ะว่าหลังจากที่ออกจากห้องผ่าตัดแล้วเป้นอย่างไร ไปดุกันค่ะ ...

หลีงทำทันที (2).jpg

..1 วัน แล้วค่ะ เพื่อนๆ เป็นยังไงบ้างค่ะ กับการเสริมคางมาของเรา อิอิ เห็นถึงความละมุนนีเลยค่ะ ตอนนี้ยังแปะพลาสเตอร์อยู๋ค่ะ เราต้องดูแลดีดีเลยค่ะช่วงนี้ ประคบเย็นเพื่อลดอาการบวมค่ะ แต่ของเราบวมน้อยมากค่ะ คุณหมอมือเบามากๆ บวมน้อย แอบดีใจ ตอนนี้รอแกะพลาสเตอร์ด้วยใจที่ลุ้น!

หลีงทำ 1 วัน (2).jpg

ตอนนี้คางเราก็เข้าที่แย้ววววว หลังจากที่เราเสริมคางไปนั้น เราชอบใบหน้าเรามากๆเลยค่ะ คางที่เคยสั้นนั้นได้หายไปเลยค่ะ คางใหม่ที่มาพร้อมกับรอยยิ้มจริงๆค่ะ นี้สิถึงเรียกว่าศัลยกรรมเปลี่ยนชีวิต  รับกับใบหน้าไปอีก หน้าดูเรียวขึ้น ดูมีมิติสวย

หลังทำ 3.jpg

มองมุมไหนก็ละมุนนีสวย ชอบทั้งมุมหน้าตรง มุมข้าง อิอิ เวลาเรามีคางที่สวยมันทำให้องค์ประกอบใบหน้าเราที่ดูสั้นเปลี่ยนเป็นหน้า V-Shape ได้เลยค่ะ

หลังทำ 1.JPG

หมดเวลานั่งเศร้าแล้วววค่ะ อิอิ ยิ้มรับคางใหม่ที่ไฉไลกว่าเดิม ไงละ แจกยิ้มรัวๆๆ

หลังทำ 4.jpg

เป็นกำลังใจให้สาวๆๆ ที่อยากเป็นรูปหน้าน่ะค่ะ โครงหน้าเราจะเรียวได้นั้นก็ต้องเสริมคางค่ะ จะได้ V – Shape แบบถาวร จุฟๆๆ

หลังทำ 5.jpg

โพสต์ 2017-4-2 12:08:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทำมาเท่าไหร่จร้า
โพสต์ 2017-4-19 15:04:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าเรียวสวย
โพสต์ 2017-4-21 14:54:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าเรียวสวย
โพสต์ 2017-6-5 15:10:10 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าเรียวสวยมากค่ะ
โพสต์ 2017-8-10 15:00:36 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าเรียวเลยคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้