ดู: 3881|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดไขมันกระพุ้งแก้ม] หน้าเรียวจริง คอนเฟริม ตัดไขมันกระพุ้งแก้มที่ HERS clinic

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย fongfaii เมื่อ 2017-3-31 12:59

สวัสดีค่ะ ชื่อน้องฟองฝ้ายนะคะ ปัจจุบันรับงาน พริ้ตตี้ MC ค่า วันนี้จะมารีวิวผล หลังจากที่ฝ้ายได้ไปตัดไขมันกระพุ้งแก้ม ที่ HERS CLINIC กับคุณหมอโจ้มาค่ะ
หลังผ่าตัด 1 เดือนกว่าๆ ส่วนตัวแล้วก็พวกเพื่อนๆ บอกว่าหน้าเรียวเล็กค่ะ เห็นได้เลย
ตอนนี้ฝ้ายอยู่ที่งานมอเตอร์โชว์ 2017 นะคะ ใครที่อยากแวะมาทักทาย เยี่ยมชม เชิญได้เลยนะคะ  

(รูปปัจจุบันเลยค่ะ งานมอเตอร์โชว์ 2017 แวะมาทักทายกันได้ค่า)
                        #ฝากกดติดตามผลงาน IG:faiifonngfond  ด้วยค่า

ไปปรึกษามาหลายคลินิกเลยละคะ ก่อนที่จะเลือกทำที่ เฮอร์ส คลินิก กับคุณหมอโจ้  รู้สึกไว้ใจที่นี้ คุณหมอและพนักงานดูใส่ใจเราดี ที่สำคัญมีเพื่อนๆในพริ้ตตี้หลายคนที่รู้จักก็มาทำกับคุณหมอโจ้ คอนเฟริมทุกคนเลยค่ะ ว่าคุณหมอเก่งจริง ไม่เจ็บ หน้าเรียวขึ้นจริงค่ะ

รูปก่อนที่จะตัดไขมันกระพุ้งแก้มค่ะ

หลังทำ1 เดือนกว่าๆ เริ่มเห็นชัดว่าหน้าเรียวขึ้นแล้ว

หลังทำ 1 เดือนกว่า หน้าเริ่มเรียวขึ้นแล้วค่ะ อาการบวม สำหรับฝ้ายว่าไม่เยอะมาก ประมาณสัปดาหฤกว่าๆอะคะ แก้มที่บวมๆก็ค่อยลดลง 2สัปดาห์ยังไม่ค่อยรู้สึก่าแก้มเล็กลง แต่พอ 1 เดือนกว่าขึ้นมานี้ พอมาเปรียบเทียบกับรูปก่อนทำ ก็เห็นชัดเลยว่า เออ... แก้มมันเล้กลงจริงอะ
ถ่ายรูปงานมอเตอร์โชว์นี้ ไม่ได้ผอมลงนะ แต่หน้ามันเรียว ดีต่อใจมาก....  
ก่อนทำก็น่ารักอยู่แล้วนะคะ หลังทำเป๊ะมากๆเลยค่ะ ขอนอกเรื่องนิดนึงนะคะ ไม่ทราบว่าทำจมูกที่ไหนหรอคะ สวยมากเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้