ดู: 729|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] นมก็ปัง ดั้งก็มา ที่เลอลักษณ์ สวยปังครบเซ็ทไปเลยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

..สวัสดีค่ะ เพื่อนๆๆ ชาวเน็ตขอเกริ่นกล่าวเล่าความเรื่องก่อนเก่าค่ะว่า..กว่าจะมาถึงวันนี้ได้นั้นผ่านมีดหมอมาอย่างไรบ้าง.. เริ่มต้นเลยนะค่ะ เราเคยเสริมหน้าอกกับทางโรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ เพราะเมื่อก่อนเราเป็นคนที่หน้าอกแบนมาก ..ไข่ดาวเรียกพี่ ไปอีกกก!  .. ตอนนั้นที่ทำไปน่าจะประมาณ3 ปีที่แล้ว ซึ่งผลที่ออกมารู้สึกแฮปปี้มากๆๆค่ะ เพื่อนๆๆชมว่า หน้าอกสวยเป็นธรรมชาติ ไม่เป็นบล็อค (เอ้ย!  คือดีอ่ะ!)  ตอนนี้ไม่ต้องนวดแล้วค่ะ นิ่มสวยมากๆๆ การเสริมหน้าอกครั้งนั้นทำให้รูปร่างเราดูดีขึ้น  เวลาใส่เสื้อผ้าชุดไหนก็มีความมั่นใจค่ะ เราคิดไม่ผิดจริงๆๆ ที่เลือกเปลี่ยนหน้าอกไข่ดาว ให้ตูมได้ที่นี้ ... จริงๆๆ

... และในเวลานี้ เราก็คิดน่ะค่ะ ว่าในเมื่อเราทำรูปร่างเราให้ดีขึ้นแล้วนั้น เราน่าจะลุกขึ้นมาเปลี่ยนแปลงใบหน้าให้ดูดีขึ้นด้วย ค่ะ .. เราก็ยังมีความมั่นใจกับการทำศัลยกรรมที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ เราอยากเสริมจมูกมากๆๆ ค่ะ อยากBotox อย่างทำผิวขาวด้วย โห้ ! จัดหนักเลยเรา 555+
..เริ่มด้วยการปรึกษาผู้เชี่ยวชาญก่อนเลยค่ะอันดับแรกเดิมที่รูปจมูกเรามีฐานเดิมอยู่บ้างค่ะ แต่อยากให้ได้ทรงสวย กว่านี้ค่ะ เราเลือกดูรีวิวกับเลือกซิลิโคลน น้องพนักงานก้มีเปิดรีวิว ให้คำแนะนำอย่างละเอียดเลยค่ะ ++ บริการประทับใจมากๆๆค่ะ จากการพูดคุยเราชอบทรง Princess  nose น่ะค่ะ เป็นทรงจมูกที่ทรงพุ่งโด่งสวยเลยค่ะ อยากทำละสิ อิอิ เราได้ทำกับคุณหมอศุภฤกษ์ค่ะ .. ก่อนจะเข้าห้องผ่าตัดนั้นเรามาแช๊ะภาพ+++ ก่อนน่ะค่ะ อิอิ ตอนนี้เปลี่ยนชุดแล้วค่ะ มารอหน้าห้องผ่าตัดหลังตรวจความพร้อมของร่างกายเสร็จเรียบร้อยแล้ว.......

มุ่งหน้าสู่ห้องผ่าตัดค่ะ ตอนเราเสริมจมูกนั้นสบายมากๆๆค่ะ เพื่อนๆๆ เพราะนี้เรามียานอนหลับค่ะ และยาชา ชิลล์ๆเลยค่ะ คุณหมอก็มือเบามากๆๆค่ะ แพทย์ที่นี้เค้ามีประสบการณ์และระบบความทันสมัย ปลอดภัยครบครัน ชอบตรงนี้แหละค่ะ .... หลังจากทำเสร็จนั่งพักสักพักค่ะ แล้วกลับบ้าน เรารู้สึกตึงๆค่ะ ตอนนั้น... นี้เป็นรูปหลังทันทีค่ะ ..

..... 1 วัน ผ่านไปค่ะ สังเกตุได้ค่ะ ว่า จมูกมีอาการบวมค่ะ แต่ก็ไม่มากเท่ารัยค่ะ  ตอนนี้ก้ต้องประคบเย็นค่ะเพื่อลดอาการบวมค่ะ นอนหมอนสูงค่ะ ไม่นอนตะแคง 5555 เราต้องทำตามน่ะค่ะ  เพื่อจมูกที่สวยปังค่ะ

... 4 วัน แล้วค่ะเพื่อนๆๆ หลังจากที่แกะพลาสเตอร์ออกแล้วเราก็จะเห็นทรงจมูกเราชัดเจนขึ้นค่ะ เราชอบมากๆๆ ตอนเห็นครั้งแรกนี้แบบตื่นเต้นมากๆค่ะ อิอิ ทรงสวยมาก จมูกทรงเจ้าหญิงฉัน..สวยโด่งปลายพุ่งสวยมากกค่ะ สันจมูกสโลปสวยเว่อร์.. รอยุบบวมจะปังมากๆๆค่ะ มันจะค่อยๆๆรัดแกนสวย

วันที่ 5 ออกไปรับลมข้างนอกกันค่ะ กับจมูกใหม่ อิอิ บอกแล้วทำที่นี้ไม่ผิดหวังค่ะ ด้านข้างเป็นไงค่ะ แอบปัง!  ใช่ไหมค่ะ อิอิ สโลปเด่นชัดสวย ..

เดินทางมาถึง 10 วัน แล้วค่ะ เราปลื้มมากๆเลยค่ะ เราชอบน่ะทุกมุมของใบหน้า อุ้ย!  ลืมบอกไปค่ะ เราฉีด Botox ปรับรูปหน้าให้เรียวเพื่อที่จะรับกับรูปหน้าเราด้วยค่ะ และเติมวิตามินให้กับผิวด้วยค่ะ เพราะที่นี้เค้ามีสูตรผิวขาวชนิดพิเศษด้วย 5555 เลอลักษณ์ครบครันจริงๆๆ ค่ะ เหมาะมากๆสำหรับสาวๆๆที่กำลังมองหาโรงพยาบาลที่จะเปลี่ยนเราเป็นคนใหม่ได้ดั่งใจสั่ง..... จุฟๆๆ

จมูกสวยค่ะ ชอบบบ
ทรงจมูกสวยมากๆเลยค่ะ
ราคาเท่ารัยค่ะ
เราก็เสริมที่นี้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้