ดู: 883|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกแบนตั้งแต่เกิด ทำยังไงก็ไม่สวย แต่มาดามเอเมดคลินิกทำให้สวยได้

[คัดลอกลิงก์]
        สวัสดีค่ะทุกคน ก่อนอื่นเลยขอขอบคุณทุกคนที่เข้ามาอ่านรีวิวเสริมจมูก (แบบบ้านๆ 555) ของเบนซ์นะคะ เป็นการเสริมจมูกครั้งแรกเลย เพราะว่าเบนซ์เป็นคนไม่มีดั้งเลยค่ะ เลยคิดว่าเรามีดั้งขึ้นมาหน่อยคงจะดูดีขึ้นบ้าง ไม่ได้หวังโด่งพุ่งเลยค่ะ หวังแค่ให้มีขึ้นมาสักนิดก็ยังดีกว่าไม่มีค่ะ 5555

เป็นไงคะ รูปก่อนเสริมจมูก ฮามั้ยคะ ดูเองยังขำเลย 55555555 เราให้เพื่อนช่วยเลือกคลินิกให้ค่ะ เพราะเพื่อนคนนี้เรายกให้เป็นกูรูด้านนี้เลย เพื่อนแนะนำเอเมดคลินิกให้ค่ะ เพราะเห็นว่าดาราเซเลปทำที่นี่กันเยอะ ดูปลอยภัย และไว้ใจได้ คิดว่าทำครั้งเดียวน่าจะสวยเลย ไม่ต้องแก้ใหม่ วันนัดปรึกษาคุณหมอเราเกร็งและเขินมากเลยค่ะ เพราะคุณหมอหล่อและน่าใสมาก แถมยังพูดเพราะอีก 55555 อีกอย่างเราไม่เคยทำศัลยกรรมมาก่อนเลย เวลาหมอถามก็จะตอบไม่ค่อยถูก แต่ดีที่คุณหมอแนะนำและให้คำปรึกษาดี เราไว้ใจหมอ เลยให้หมอพิจารณาตามความเหมาะสม เรียกอีกอย่างว่าจมูกทรงตามใจคุณหมอค่ะ 5555ก่อนเข้าห้องผ่าตัดตื่นเต้นมาก มือเย็นเฉียบ กลัวไปหมด กลัวเจ็บด้วย และก็ลุ้นมากแต่ผู้ช่วยคุณหมอคอยพูดให้กำลังใจตลอดเราก็โอเคขึ้นค่ะตอนที่คุณหมอผ่าตัดเราไม่รู้สึกเจ็บเลย นอนคิดเล่นๆ ว่าคงเป็นเพราะฤทธิ์ยาชา ต้องบวมและช้ำแน่นอน แต่พอเสร็จเรียบร้อยยกกระจกขึ้นมาส่องไม่เห็นรอยช้ำเลยค่ะ บวมน้อยมาก หลังออกจากห้องก็รู้สึกโล่งมากเลยค่ะ และ ดีใจมากด้วยที่จมูกโด่งกว่าที่คิดเอาไว้ บวมน้อยด้วยอีก ชอบมากเลยค่ะอิอิ

หลังเสริมจมูกแล้วเราต้องล้างแผลด้วยน้ำเกลือทุกวันนะคะ เช็ดเบาๆ งดดื่มแอลกอฮอล์ งดอาหารรสจัดจ้าน  ของหมักดองก็ห้ามกินนะคะ เพราะมันอาจจะทำให้แผลอักเสบได้ ตอนนี้ทำได้ 1 เดือนกว่าแล้วค่ะ มีแต่คนทักว่าจมูกสวยดูเป็นธรรมชาติมากๆ เหมาะกับใบหน้าเรา คิดถูกมากที่เลือกทำที่นี่เปลี่ยนไปเยอะนะคะ เปรียบเทียบกับเมื่อก่อน คนรอบข้างก็บอกว่าดูดีขึ้นเยอะ จากขี้เหล่ก็สวยขึ้นหน่อย มีโมเม้นใส่แว่นแล้วแว่นไม่ไหล 555 เอาเป็นว่าประทับใจกับการศัลยกรรมครั้งแรกในชีวิตกับทางเอเมดคลินิกมากๆค่ะ ขอบคุณมากเอเมดคลินิกที่ช่วยเพิ่มความมั่นใจและทำให้เราดูดีขึ้น

สวยมากเลยคะ
ใส่ไอเฟลทิปด้วยรึป่าว เจ้ทำที่นี่เหมือนกัน แต่ใสไอเฟลทิปด้วยนะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-4-18 16:40:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ขอบคุณนะคะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-4-20 10:45:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Koiitita ตอบกลับเมื่อ 2017-3-30 15:15
ใส่ไอเฟลทิปด้วยรึป่าว เจ้ทำที่นี่เหมือนกัน แต่ใสไอเฟลทิปด้วยนะ

ไม่ได้ใส่จ้า เสริมจมูกธรรมดาค่าา
ทำมาเท่าไรจ๊ะ
ซิลิโคนอะไรคะ
ทรงสวยมากเลย ชอบๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้