ดู: 945|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปลูกผม] ผลลัพธ์หลังปลูกผมที่พึ่งพอใจมาก

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีครับเพื่อนๆ ตัวผมเองก็จะมาแชร์ผลลัพธ์หลังการปลูกผมถาวรที่ Dr.Orn Clinic ซึ่งผลลัพธ์ที่ผมได้มันคุ้มค่ากับเงินที่ลงทุนไปเลยครับ อยากแชร์ต่อให้สำหรับคนที่ มีปัญหาหัวเถิก หัวล้าน หน้าผากกว้าง ได้มีกำลังใจที่จะอยากทำเพื่อเปลี่ยนแปลงตัวเองครั้งยิ่งใหญ่

ตัวผมเองไม่ได้มีปัญหาหัวเถิกมากนัก แต่ผมอยากเปลี่ยนรูปหน้า เลยอยากปลูกผมเพื่อปรับเปลี่ยนรูปหน้าใหม่ โดยการปลูกผมสร้างแนวไรผมใหม่

นี่เป็นรูปหลังปลูกเสร็จทันที ครับ  สำหรับใครที่กลัวเจ็บนะครับ ไม่ต้องกลัวครับ ชิลๆมาก แค่รู้สึกตรึงๆ นิดนึงครับ

เวลาผ่านมาได้ 4 เดือนครับ หลังจากผมที่ปลูกร่วงไปในช่วง 1-2 เดือน แรก ตอนนี้ ผมเริ่มค่อยๆ ขึ้นมาเรื่อยๆแล้วครับ และตัวผมเองก็ปฏิบัติตามที่ทางคลินิกบอกไว้ทุกอย่างครับ และทานยาอย่างต่อเนื่องมาโดยตลอดไม่เคยขาด

ปัจจุบัน ผมขึ้นดูหนาขึ้นมากครับแต่ยังไม่ยาวมากเท่าไร ขึ้นจริง100% เลยครับตอนนี้ก็เหลือแค่รอเวลาให้ผมที่ปลูกยาวเท่าผมปกติ แต่แค่นี้ก้เริ่มสร้างความมั่นใจให้ผมได้มากแล้วครับ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-3-29 18:48:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ถ้าถามว่าแพงมั้ย ต้องดูจากจำนวนผมที่อยากปลูกด้วยครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้