ดู: 1577|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ดูดไขมัน/ทำ VASER] รีวิว เติมไขมันสะโพกและหน้าอกค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีคะ เพื่อนๆ ชาวดั้งโด่ง ก่อนอื่นขอแนะนำตัวก่อนนะคะ เราชื่อ เมย์นะคะ
วันนี้ก็จะมารีวิวและแชร์ประสบการณ์ ดูดไขมันตัวเองแล้วมาเติมบริเวณสะโพกกับหน้าอกคะ
โดยส่วนตัวแล้วเราอยากที่จะดูดไขมันลดสัดส่วนมานานแล้ว เห็นเพื่อนๆที่ทำมาสวยๆและเซ็กซี่ หุ่นเป๊ะมากๆคะ
และช่วง 1 ปี่เต็มๆที่ศึกษาหาข้อมูลเกี่ยวกับการลดไขมันส่วนเกินค่ะ
ลองโทรเข้าไปปรึกษาหลายๆคลินิกคะ เพราะตอนนี้เห็นมีคลินิกเยอะมากที่กรุงเทพคะ มีทั้งราคาไม่แพงมาก
และ ราคาแพงมากๆก็มี แต่ไม่รู้ทำออกมา โอเค หรือป่าว เรากังวลเรื่องนี้มาก
เมย์จะเป็นคนที่หุ่นจะเหมือนคนที่อวบๆ ไม่ค่อยมีเอว
ได้เข้าไปปรึกษา คุณหมอท่านหนึ่งเป็นผู้หญิง ชื่อ คุณหมอดารินทร์ ม่วงไทย ค่ะ
ที่ The sib คลินิก เราได้โทรเข้าไปที่ สาขาสยาม นัดคิวกับน้อง เซลล์ แล้วนัดพบ เรื่องดูดไขมันค่ะ
โดยส่วนตัวเราก็อยากที่จะเสริมหน้าอกด้วยค่ะ แต่ไม่อยากมีซิลิโคนอยู่ในร่างกาย เราขอปรึกษาเรื่องนี้ว่า
คือเราอยากที่จะดูดไขมันบริเวณ ต้นขาและหน้าท้อง+เอว มาฉีดหน้าอกกับสะโพกได้ไหม
คุณหมอ บอกว่าได้ และแนะนำวิธีดูแล ต่างๆและต้องมีการ ไปตรวจสูขภาพก่อนผ่าตัดมาด้วยคะ
เราตกลงทำที่ เลยนัดวันทำ ตื่นเต้นสุดๆเพราะ ต้องสลบตอนทำค่ะ ไม่ค่อยทำมาก่อนเลยจิงๆ
เดียวให้ดูรูปก่อนทำนะคะ ถ่ายที่ คลินิกค่ะ

ใช้เวลาผาตัดเราหลับไปประมาณ 3-4 ชม คะ่
มาดูไขมันที่ฉีดเข้าไปนะคะ

ตอนนี้เราทำมาได้ เกือบ 2 อาทิตย์แล้วคะ เข้าไปทางคลินิกไป ตัดไหมคะ
เพื่อนๆลองรูปตอนนี้นะคะ ว่าเป็นยังไงบ้างค่ะ แต่เรารู้สึกว่า สะโพกพายขึ้นเยอะ เอวขอดกว่าเดิม
ส่วนหน้าอกใหญ่สะใจดีมาก แต่คุณหมอแจ้งว่า มันจะยุบกว่านี้อีกคะ 20-30 เปอร์เซ็น แต่เราก็ โอเคคะ
มาดูรูปหลังทำ 2 อาทิตย์นะคะ

เพื่อนๆชาวดั้งโด่ง คนไหนสนใจ หรือ อยากโทรเข้าไปนัดปรึกษาคุณหมอ
ติดต่อ เบอร์ เดอะซิบส์สาขาสยาม 02-7456449 , 0996347030 ID line  akylovely ค่ะ
คุณหมอและพนักงานโอเคใจดี บริการดูแลจนหายเป็นปกติค่ะ
เดียวเราจะมาอัฟเดท ให้เพื่อนๆดูเรื่อยๆนะคะ ฝากเพื่อนๆติดตามด้วยนะคะ ขอบคุณคะ

ได้เยอะเหมือนกันนะคะ
ราคาเท่าไหร่คะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-5-13 17:27:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
helan ตอบกลับเมื่อ 2017-3-29 12:27
ได้เยอะเหมือนกันนะคะ

ขอบคุนค่ะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-5-13 17:27:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ขอบคุนคะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-5-13 18:08:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

วันนี้ มาอัพเดท นะคะ หลังจากที่ทำไป เกือบจะ 2 เดือนเต็มแล้ว ค่ะ
ตอนนี้ อาการบวม หรือ ปวดก็หมดไป่ะ
ทุกอย่างเริ่มเข้าที่มากขึ้น ค่ะ
วันนี้เลยมีโอกาส มาแชร์ ให้เพื่อนที่กำลังสนใจอยู่ ได้ตัดสินใจทำค่ะ
สนใจแอดไลน์ akylovely มาสอบถามได้ นะคะ
ขอบคุนที่ติดตามคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้