ดู: 1422|ตอบกลับ: 1

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] ร้อยไหมก้างปลา TARA Clinic

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Jazzyjaa26 เมื่อ 2017-3-26 15:13

ดีคร่าเพื่อวันนี้จะขอมารีวิวร้อยไหมคร้าาาเราชื่อจ๋านะคะ พอดีว่าจ๋าอ่ะสนใจจะร้อยไหมจ๋าเป็นคนหน้ารูปไข่ แต่กรอบหน้าไม่ชัดเจนเลยกลุ้มใจมากกก!!!ไปร้อยมาหลายที่ไม่ขึ้นสักที่เรยอ่ะ555 พอดีเพื่อจ๋ารู้จักกะพี่ที่ทำงานที่คลีนิคแห่งนึงเค้าแนะนำให้มาปรึกษากับคุณหมอ อ่ะเข้าไปหาข้อมูลของTara clinicอยุ่พักนึงไปเจอโปรร้อยไหม แถมโบท้อก โอ้วราคานี่ดีต่อใจมากๆๆๆๆ

รูปก่อนร้อยไหมนะคะ

จ๋าเลยตัดสินนัดวันใจเข้ามาปรึกษากับคุณหมอที่Tara clinicค่ะ คุณหมอให้คำแนะนำว่าจากโครงเดิมหน้าหนูไม่เท่ากันหนูควรจะร้อยไหมเพราะจะได้เห็นกรอบหน้าและแอบมีเหนียงควรร้อยไหมเป็นอย่างยิ่งกรอบหน้าจะได้ชัดเจนมากขึ้น แต่คนที่โครงหน้าที่เปนกะดูกไม่เท่ากันอยุ่แร้วหลังตอนร้อยคุณหมอไม่ได้เข้าไปยุ่งกับกะดูกเรานะ

มีถ่ายรูปเก็บเป็นหลักฐานด้วยฮะๆๆจากนั้นจ๋าก้อตัดสินใจทำเลยโดยไม่ลังเลค่ะ พี่ๆที่คลีนิคก้อเรียกเข้าไปแปะยาชาได้ประมาน45นาทีคุณหมอก้อเข้ามาฉีดยาชาด้วยค่ะขอบอกตอนฉีดยาชารู้สึกเจ็บ(แต่ทนได้)เริ่มร้อยไหมให้ค่ะไหมที่ร้อย คุณหมอบอกว่าเป็นไหมชื่อไหมMiracuเขียนถูกเขียนผิดรึป่าวก้อไม่รู้ไลน์ไปถามพี่ที่คลีนิคมาง่ะ) ใช้ข้างละนึง4เส้นอิกข้าง4เส้นรวมเป็น8เส้นค่ะ คุณหมอร้อยไปได้1ข้างพี่ที่คลีนิคเอากระจกมาให้ส่องดูหน้าข้างที่ร้อยไหมไปแล้ว

รูปก่อนและหลังการทำค่ะ

โอ้วววววมันยกขึ้นจิงๆเร้ยยยในใจแอบดีใจอิอิความสวยกำลังมาเยือน555 หุหุ!!!แล้วจากนั้นคุณหมอก้อร้อยไหมอิกข้างจนครบใช้เวลาประมานไม่ถึงชั่วโมงคุณหมอมือเบามากถามตลอดว่าเจ็บมั้ยๆ มีฉีดยาชาก่อนนะค่ะรุ้สึกได้เรย คุณหมอละเอียดมากกกพิถีพิถันทุกขั้นตอนใช้เวลาไม่นาน(เสร็จแร้วววววววงงามค่ะเสียงคุณหมอดังขึ้น) จากนั้นออกมาจากห้อง พี่ๆที่คลีนิคอย่างละเอียดถึงวิธีการดูแลตัวเองแถมมีเทคนิคพิเศษแนะนำอิกเสร็จแร้วรับยากลับบ้าน จ๋าขอบอกต่อประสบการณ์ดีๆความประทับใจที่ได้มาที่Tara clinicนะคะ คุณหมอและพี่ที่คลีนิคน่ารักมากใส่ใจดูแลติดตามผลโทมาสอบถามอาการหลังการทำตลอดเลย เผื่อว่าเพื่อนๆคนไหนสนใจไว้ให้ที่Tara clinicเป็นอิกตัวเลือกนึงของเพื่อนนะคร้าาาาา

แล้วจ๋าจะมาอัพรูปลงให้ดูกันเรื่อยๆนะคะ
โพสต์ 2020-12-25 10:00:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อันนี้ทั้งโบทั้งร้อยไหมเลยไหมคะ ของเราทำทั้งร้อยไหมทั้งฟิลเลอร์เหมือนกัน 555 หน้าแก่แบบไม่ไหว นี่ทำกับ anjali clinic ใช้ไหมจากอิตาลีเลย ทำแล้วคุ้มมากหน้าเด็กลงเยอะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้