เจ้าของ: porpiin
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกสวย ธรรมชาติไว้ใจ Dmor

[คัดลอกลิงก์]
เรากำลังจะทำที่นี้เหมือนกัน
ยิ่งดูรีวิว ยิ่งอยากทำเเล้ว
มีเเต่คนสวยๆ มาทำคลินิกนี้นะคะ
อยากได้ทรงนี้อ่ะ ดูเป็นธรรมชาติมากเลยค่ะ
ชอบทรงนี้จังมีรูปอัพเดทไหมคะ
ปีหน้าจัดไป ทำที่นี้เเน่นอนคะ ยิ่งอ่านยิ่งอยากทำ
บวมนานไหมคะ ที่คลินิคมีเจลประคบให้ไหมคะหรือต้องหาซื้อเอง
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bbooyy เมื่อ 2017-11-6 16:46

เป๊ะเวอร์ สวยมากคร้า ทรงนี้ ต้องแจ้งหมอว่างัยคะ เราเล็งที่นี่ไว้เหมือนกัน
ทรงธรรมชาติมาก ตอนนี้มีโปรโมชั่นเสริมจมูกไหมคะ
น่ารักมากๆเลยนะคะ หน้าสวยขึ้นมากๆเลย
น่ารักมากๆเลยนะคะ จมูกสวยมากๆๆ
อยากเเก้จมูกบ้าง ทำมาไม่สวยเลย
ดีมอร์คลินิกน่าสนใจ น่าจะเจอกันก่อนหน้านี้
สวยมากเลย อยากไปทำกับคุณหมอตุ๊กมากๆเลย
จมูกทรงธรรมชาติมากๆเลยนะคะ สวยขึ้นมาก

สวยมากกกกกกก ขอรายละเอียดได้ไหมคะ
ฐานเดิมเป็นคนมีจมูกอยู่เเล้ว ยิ่งทำจมูกดูสวยขึ้นเยอะเลยนะคะ
อยากเห็นรูปอัพเดตตอนนี้จังเลยคะ
จมูกสวยมากๆๆๆ มีชื่อทรงไหมคะ
คนนี้สวยจังเลย ชอบอ่ะ อยากได้จมูกเเบบนี้
งานดีมากกกจมูกเริ่ดเวอร์
มีทรงจมูกให้เลือกไหมค่ะ ทำกับคุณหมอท่านไหนค่ะ
การรับประกันที่นี่กี่เดือนนะคะ
สวยจังเลยค่ะ ชอบจมูกทรงนี้
อยุ่ที่ไหนหรอคะ มีสาขาต่างจังหวัดไหม
กลัวเข็มมากคะ เเต่คลินิกนี้ทำสวยจังเลย
ทำเเล้วพักฟื้นกี่วันคะ

มีรูปอัพเดตอีกไหมคะ อยากเห็นจังเลยเพราะจมูกสวยมากเลยนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้