ดู: 9611|ตอบกลับ: 94
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกสวย ธรรมชาติไว้ใจ Dmor

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย porpiin เมื่อ 2017-3-25 22:55

สวัสดีค่ะทุกคน  กระทู้นี้ปิ่นจะมารีวิวการเสริมจมูกของ Dmor Clinic โดยหมอตุ๊ก ปิ่นเป็นคนที่ไม่เคยคิดถึงเรื่องศัลยกรรมอะไรมาก่อน จนกระทั่งโตขึ้น ปิ่นคิดว่าคนเรายังสามารถสวยขึ้นได้อีก โดยคุณแม่เป็นคนหาข้อมูล และได้เจอกับ Dmor Clinic คุณแม่ไว้วางใจและชอบวิธีการเสริมจมูกของคุณหมอตุ๊ก ก่อนทำปิ่นมีโอกาสได้ไปพบคุณหมอ เพื่อปรึกษาถึงข้อมูลว่าจมูกทรงไหนเหมาะกับเราคุณหมอจะบอกว่าเราทำได้แค่ไหนทรงไหนเหมาะกับหน้าจากนั้นก็ได้นัดคิวทำจมูกกับคุณหมอเลย (ทรงจมูกที่คุยกับคุณหมอไว้คือทรงธรรมชาติ เพราะปิ่นขอคุณหมอว่าไม่โด่งจนเกินไป)

รูปก่อนทำค่าา

จนวันที่ตื่นเต้นที่สุดก็มาถึง รอคิวซักพักคุณหมอตุ๊กก็มา ระยะเวลาในการทำประมาณ1ชม. ถือว่าไม่นานนะคะเพราะคุณหมอใส่ใจทุกรายละเอียดดีกว่า10นาทีแล้วเสร็จ55555 ระหว่างที่ทำไม่รู้สึกเจ็บเลยค่ะ แต่เราจะรู้สึกตัวตลอดว่ากำลังทำอะไร พอเสร็จแล้วของปิ่นไม่ต้องติดที่แปะจมูกเลยค่ะ ตอนนี้ทำได้ 8 เดือนแล้ว ปิ่นชอบมากกก เพราะมันดูธรรมชาติ คนที่รู้จักปิ่นดูไม่ออกค่ะว่าทำอะไรมาแต่ทักว่าสวยขึ้น ที่นี้ก็ทำให้เรามั่นใจมากขึ้นค่ะ ให้กำลังใจคนที่กำลังอยากทำนะคะ ไม่ต้องกลัวเจ็บเลยคุ้มค่าแน่นอน มาดูหลังทำกันเลย

หลังทำ1เดือน

หลังทำ3เดือน

ล่าสุดค่ะหลังทำ8เดือน

ของปิ่นอาจจะบวมและช้ำนานหน่อยเพราะตะไบกระดูกค่ะปัจจุบันเข้าที่แล้วเป็นธรรมชาติสุดๆค่ะ ส่วนตัวชอบมาก ☺

ทำออกมาแล้วสวยมากเลยคร้า ชอบความที่ปลายจมูกดูมีมิติขึ้น แบบนี้เค้าเรียกว่าเทคนิคอะไรคะ
ว๊าวววว สวยจริงๆเลยค่าา แถมจมูกยังดูเนียนธรรมชาติสุดๆไปเลย
ทำแล้วน่ารักมากเลยค่ะ เหมือนสาวเกาหลีเลย มีความเนียนมากเว่อร์ๆ
คุณหมอเลือกทรงให้เองใช่ไหมคะ สวยมากเลย
สวยค่ะ เกาหลีมาเลย
น่ารักอยู่แล้ว ทำแล้วยิ่งสวยคมเลยค่ะ
น่ารักสไตล์เกาหลีไปอีกค่ะ
จมูกเข้ากับหน้ามากเลยค่ะ น่ารักตะมุตะมิ
กี่วันตัดไหมหรอคะ
น่ารักมากเลยค่ะ
ช่วงนี้จะมีโปรลดราคาไหมน้าาา อยากทำจัง
ขอเพจติดต่อหน่อยคร้า
ราคาเท่าไรค่ะ
น่ารักจังเลย เหมือนตุ๊กตาเลยค่ะ
ดูสวยอินเตอร์มากๆ ชอบค่ะ
สวยมากค่ะ รอดูอัพเดต
สวยมากค่ะ ได้ทำตาด้วยไหมค่ะ
ดูเเลยากไหมค่ะหลังทำ
มีรูปตอนนี้ไหมค่ะคนสวย พี่อยากเห้น
จะไปปรึกษากับคุณหมอก่อนได้ไหมค่ะ
ราคาโปรมีอยู่นะคะ ลองโทรไปสอบถามได้
ทำจมูกแล้วหน้าคมดูมีเสน่ห์มากเลยค่ะ
เห็นว่ากำลังจะมีสาขาอุดรฯอยู่นะคะ
สวยมากค้า มีสาขาไหนบ้างค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้