เจ้าของ: somsomka1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกเสริมปลายกระดูกอ่อนหลังหูกับคุณหมอตุ๊ก ดีมอร์คลีนิก

[คัดลอกลิงก์]
ว้าวววว น่ารักมากเลย ราคาเท่าไหร่ค่ะทรงนี้

รับประกัน 3 ปีจริงไหมคะ เราไปอ่านใน Facebook dmorclinic มานะคะ
สวยมากเลยคร้าา อยากได้ทรงแบบนี้ ทำได้ไหมค่ะ

มีทรงแนะนำไหมค่ะที่คลินิก เราอยากได้ธรรมชาติไม่เป็นสันเป็นแท่ง
สวยมากค่ะ รับกับหน้ามากเลยคร้าา เว็บwww.dmorclinic.com ใช่ไหมคร้าา
ยิ่งรัดแกนยิ่งสวยนะคร้าา ติดตามนะคร้าา อยากทำจมูกมากๆเลยค่ะ
บวมนานแต่ปลอดภัยก็ยอมทำค่ะ
น่ารัก สวยมากเลย
ยิ่งได้อ่าน ยิ่งมั่นใจมากเลยค่ะ
สวยละมุนมากค่ะ
สวยมากค่า พอมีเลขาคุณหมอช่วยดูแลแล้วอุ่นใจมากยิ่งขึ้นเลยค่ะ
สวยค่ะ ดีจังเลยมีเลขาคุณหมอดูแลด้วย
จมูกแท้แม่ให้มา ต้องให้คำนี้เลย สวยมาก ดูไม่โป๊ะเลย อยากชวนเพื่อนไปทำด้วย คลินิกมีราคาพิเศษไหมค่ะ
น่ารักมาก จองยังไง มีรายละเอียดไหมค่ะ
อู้วว หน้าเปลี่ยนเยอะเลย
สวยมาก ดูแล้วมีเสน่ห์ขึ้น ใช้เวลาทำนานไหมค่ะได้ข่าวหมอไม่จำกัดเวลา
ว้าวๆๆๆๆ สวยหวานเลยค่ะ ดีงาม
แค่เสริมจมูกหน้าก็เปลี่ยน
สวยมากค๊าาาา เห็นเเล้วว๊าวมากเลยค่ะDmor สุดยอด คุณหมอตุ๊กเก่งมากคร้า
ทรงเป็นธรรมชาติมากคร้า คลีนิคอยู่รัชดา36 ใช่ไหมค่ะ
ทรงจมูกสวยมากคร้า เป็นธรรมชาติมากๆเลยคร้า
ทรงสวยมากๆเลยคร้า ทำกับคุณหมอตุ๊กคิวนานไหมนะค่ะ
ว้าวสวยมากๆเลยคร้า ทรงเป็นธรรมชาติมากๆเลยคร้า
ทรงเป็นธรรมชาติมากๆ คุณหมอมือเบาไหมนะคร้า
ทรงสวยมาก ราคาเท่าไหร่คร้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้