เจ้าของ: somsomka1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกเสริมปลายกระดูกอ่อนหลังหูกับคุณหมอตุ๊ก ดีมอร์คลีนิก

[คัดลอกลิงก์]
ที่นี้ทำเเล้วมีเเต่เคสสวยนะคะ
ศึกษามานานเเล้ว ชอบคะ
ชอบมากๆเลยคะ คุณหมอเก่งมากๆ
อยากไปเเก้จมูกจังเลย
ทำมาแพงไหมคะ
มีรูปอัพเดทเพิ่มไหมคะ อยากเห็นจังเลย ^^
ถ้าจะเข้าไปปรึกษาคุณหมอก่อน ต้องจองคิวไหมคะ หริอเข้าไปได้เลย
อยากเห็นคุณหมอบ้างจังค่ะ เห็นแต่ในรูป ^^
ตอนนี้มีโปรแก้จมูกไหมคะ ลองๆศึกษาข้อมูลดูแล้ว สนใจมาก
ศึกษาข้อมูลมา2ปีเลยหรอคะ รอบคอบมากๆ มิน่าหล่ะ เลือกคุณหมอที่ทำจมูกได้เข้ากับหน้า เนียนเป็นธรรมชาติมากๆ
ว้าว ใช้กระดูกอ่อนหลังหูด้วย สวยมากค่ะ แก้ทีเดียวจบ
สุดยอดเลย จมูกสวยมาก รอนะคะเดี๋ยวเก็บตังส์อีกนิด ฮึด!!!
ก็ไม่ถือว่าบวมเยอะนะคะเราไปอ่านของอีกคนคือไม่บวมเลยทำที่นี่เหมือนกันหมอคนเดียวกันสงสัยจะขึ้นอยู่กับ ร่างกายของแต่ละคนด้วย
รับประกันนานไหมคะ ถ้ารับประกันนานแสดงว่าคุณหมอต้องมั่นใจมากๆ ถ้ารับประกันเกิน2ปี ก้อยากจะลองเข้าไปปรึกษาแล้วทำเลยค่ะ
ที้นี่แถมหมอนให้ด้วยหรอคะ หรือถ้าขายอันเท่าไหร่ เราชอบสีมาก อยากได้
มีค่าปรึกษาไหมคะ สนใจมากค่ะ
ถ้าพาแฟนไปทำด้วย มีส่วนลดไหมคะ แอบหวัง อิๆ
สวยจัง จากเป็นคนไม่มีดั้ง มีดั้งจมูกสวยมากก ราคาน่ารักไหมคะ
อยากไปทำค่ะ ต้องเตรียมตัวยังไงบ้างคะ
วันนุงคุณหมอรับกี่เคสคะ
ว้าวสวยมากค่า ตจว.มีไหมค่ะ
หูย..ดูดีมากเลยค่ะ ต้องจองคิวก่อนไหมคะ
จมูกดีงามมากค่า ต้องจองคิวก่อนไหมค่ะสนใจนะคะ
ดูเป็นธรรมชาติมากเลยนะคะ ช่วงนี้มีโปรไหมค่ะ
ชอบๆ สวยมากเลยค่ะ
อยากได้จมูกแบบนี้เลย เลือกทรงได้ไหมค่ะ
สวยมากเลย ที่นี้รับประกันกี่เดือนค่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้