ดู: 2315|ตอบกลับ: 6

[โบท๊อกซ์/ฟิลเลอร์/ร้อยไหม] มีเหนียงใต้คาง จะร้อยไหม หรือดูดไขมันดีค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย maman เมื่อ 2017-3-25 00:40

เป็นคนที่มีเหนียงใต้คางค่ะ ทำให้เวลาถ่ายรูป หรือหันข้างๆ ดูอ้วนไปเลย กรอบหน้าหาย
วันนึงตัดสินใจอยากปรับรูปหน้า ไปพบคุณหมอ ตัดสินใจแฟตแก้ม คุณหมอประเมินว่าเหนียงของเรา คล้อยมาก จับดูแล้วเหลวไม่แน่น ไม่แนะนำให้ฉีดแฟต แนะนำให้ร้อยไหมก้างปลายกกระชับดีกว่า แต่เพื่อนที่รู้จักกัน เขาก็มีเหนียงและแก้ม เขาเลือกวิธีดูดไขมัน ตอนแรกเพื่อนแฮปปี้มาก เราก็แอบสนใจตาม แต่พอไม่ถึงเดือนแก้มและเหนียง เกิดมีไตแข็งๆขึ้น หน้าเป็นคลื่นๆ เคยอ่านในกระทู้ บางคนบอกว่าให้ทำใจ เพราะไตแข็ๆรักษาไม่ได้ อ้าวววว.... จะร้อยไหมก็เสี่ยงจะ เป็นรอยบุ๋ม รอยนูน ( เคยร้อยไหมที่น่ามาแล้วค่ะ เป็นคลื่นเป็นป่ม บุ๋ม กังวลมาก ไม่รู้จะหายไหม ใช้เวลานานพอสมควร)
ตอนนี้ไม่รู้จะเลือกวิธีไหนดีค่ะ อยากได้วิธีที่ดีที่สุด เสี่ยงน้อยที่สุด หรือเพื่อนๆมีวิธีไหนก็แนะนำเราด้วยนะคะ
อยากจัดการเหนียง อยู่มันอยู่กับเรามา 30 ปีแล้ว อยากจะบ๊ายบายมันแล้วค่ะ
โพสต์ 2017-4-6 07:59:00 | ดูโพสต์ทั้งหมด
  เราว่าทำอะไรมันก็มีความเสี่ยงได้ทั้งนั้น เราก็เคยลองทำมาทั้งฉีดแฟต ร้อยไหม โบท็อค ก็ได้ผลระยะนึง ซึ่งต้องทำอย่างต่อเนื่อง แต่เราก็เป็นคนที่หน้ากลม เวลาอ้วนออกหน้าง่าย เลยได้ลองทำsmazแล้วหน้ากระชับเรียวขึ้น เหนียงก็หายหน้ารูขุมขนดีขึ้นมากๆค่ะ
   ตอนนี้เรามีโปรโมชั่นต้อนรับสงกรานต์มาแนะนำ คลินิคอยู่ที่บางแสน หมอดีดี๊ มือเบาและชำนาญ เลือกเป็นลูกค้าTop VIP สามารถทำTreatment ทำหน้าทำตัว โบทอค ฟิลเลอร์ ร้อยไหม ฉีดผิวหน้าขาวใส ยกกระชับหน้าด้วยคลื่นอัลตราซาวน์Smaz(Hifu) จ่ายเพียงครั้งเดียวคุ้ม สามารถทำทั้งหมดนี้ได้ตลอดชีพ โปรนี้เฉพาะเดือนเมษานี้เท่านั้นนะสนใจปรึกษาได้ค่ะ 084-783-4687
โพสต์ 2017-4-7 09:41:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น่าสนใจค่ะ   SBOBET
โพสต์ 2017-5-2 08:31:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เมโสแฟตช่วยได้ค่ะ
โพสต์ 2017-6-9 12:26:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราว่าลองคุณกะหมอดีกว่า ว่าเราควรทำแบบไหนน่าจะโอนะ
โพสต์ 2017-6-13 11:14:36 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ของเราเป็นคนหน้าสั่นแต่มีเหนียงเราใช้การเสริมคางแบบขายาว กับหมอแซมตอนนี้เหนียงหายหน้าเรียวค่ะ
โพสต์ 2020-12-3 11:13:24 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เรื่องรอยบุ๋มอะไรเนี่ย เราว่ามันอยู่ที่ชนิดไหมกับฝีมือหมอล้วนๆนะ เราทำกับแอนจาลีคลินิก ไม่มีปัญหาอะไรเลยนะ หน้าเรียวสวยมาก ใช้ไหมอิตาลีด้วย คุณภาพดี แพงแต่คุ้มมาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้